ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง...ภาค 3

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 28, 2021, 01:40:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

ถึงเวลาจะเลือกใครล่ะเนี่ย น้องเต้ยท่าจะโอกว่าน่ะ

tarapong

ภาคแยก เอาเพื่อนคนไหนก็เอาเลยครับ ชอบๆ ขอบคุณ​ครับ​ ::Shy::

than.ya

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: teme เมื่อ สิงหาคม 29, 2021, 12:37:24 หลังเที่ยง
ผมชอบเรื่องนี้มาก  ผมว่าแต่งได้ดี อ่านแล้วอยากติดตามมาก  ไม่ลองแต่งขายตามแอพนิยายต่าง ๆ บ้างหละครับ  ผมว่าน่าจะมีคนอุดหนุนเยอะนะ ผมคนหนึ่งหละขอเป็นขาประจำ
ความอิจฉามันมีอยู่แล้วที่ได้มีการแซนวิชแบบนี้ แต่ข้อข้องใจในเรื่องของตาลนั้นมีมากกว่านี่สิ ว่าอดีตนั้นร้ายแรงขนาดไหน

pm2015

เขียนได้ดีมากครับ สนุก น่าติดตาม มีปมในเรื่อง

nujane_dude

อิจฉากายจริงๆเลย ได้เอาเพื่อนเก่าที่แอบรัก แล้วยังได้สาวแว่นเป็นของแถมอีก

donki

เจอสาวแว่นยืานข้อเสนอมาแบบนี้ "an offer that can't be refused " ก็มาเลยครับ

ปล. พึ่งรู้ว่ามีคุณแว่นมาแจมงานนี้ด้วย

::Bloody::

nus500

jackalza

ekplaywalk

gfthebc

สำหรับ​ผม​พอ​อ่าน​มา​ถึง​ตอนนี้​แล้ว​ ผม​ยัง​ให้​น้อง​เต้ย เพื่อน​สมัย​เด็ก​มา​เป็น​ที่​1​ และ​ก็​ผม​คง​รับ​ไม่ได้​กับ​สิ่ง​ที่​ตาล​เจอ​มา​ มัน​ปวด​ตับ​นะครับ​

1819

เนื้อเรื่องดีครับ   แปลกแหวกแนว ดี ไม่รู้จะจบ ลงที่ตรงไหนกับใคร  
 เลือกยากนะ ระหว่าง คนที่เรารัก และ คนที่รักเรา    
คนที่เรารัก เราจะมีความสุขกับเขา  แต่เราก็จะสูญเสียความเป็นตัวเองไปถ้าคนที่เรารัก เอาแต่ใจไม่ใส่ใจเราเผมือนที่เราใส่ใจเขา 
กับ คนที่รักเรานี่ ก็  มันมีเส้นอะไรย้างๆที่มากั้นไว้นี่ดิ      เหมือนของเล่นที่เราอยากได้มัาจะมีความสุขกว่า ของเล่นที่มีคนเแามาให้เพราะสีที่เราไม่ได้เลือก   ระหว่างตาลกับเตย เป็นเรา เรา เลือกเตย  นะ อย่างน้องสบายใจกว่าในการเป็นตัวเอง ไม่ต้องกังวลอะไร 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

FRA5M2

เลือกยากนะครับ แต่ถ้าเลือกได้คงเลือกคนที่เราชอบ

9toulek

กายจะยอมรับเรื่องของตาลได้ปะเนี่ย จะคบต่อ หรือพอเท่านี้ หรือจะเป็นแค่คู่ขาที่เติมไฟให้กัน