ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง...ภาค 3

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 28, 2021, 01:40:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Heavent01

saiyo55556

Sawat Songprasop

สงสัยในเว็ป ตาลคงถูกแฟนเก่าพาไปรุมโทรมแบบวิตถารแน่ๆ

latipk

::Bloody:: มีเพื่อนแฟนแบบนี้ก็ดีนะครับ น่ามาหาข้อมูลบ่อยๆ

ขาหื่น

ติดตามจากตอนแรก ตาล ตอนสองต้น ตอนสามนึกว่าจะเป็นตูน กลายเป็นแว่นซะเนี่ย

myfino262903

ไม่ได้เป็นแบบโฉ่งฉ่างอย่างที่คิดนะครับ เพราะบางเรื่องที่ได้อ่านมาจะเน้นจุดสำคัญๆ แต่เรื่องนี้ไม่ค่อยเน้นเลยทำให้ผมต้องตามลุ้น ว่าจะมีดกดำหรือแบบสวยงามอะไรประมาณนี้ครับ สามตอนไปแล้วมีสาวๆใหม่มาเรื่อยนะครับ ตอนต่อไป ตามที่เกริ่นมาก่อน ไม่รู้ว่าในคอนโด หรือที่ทำงาน แต่ก้อสยิวแน่นอน หิ้วๆๆ

Lucitor

มะยม ร้อยเอ็ด

dragonfly silver

มีกั๊ก ยังไม่เปิดเวปเข้าไปดู ลุ้นต่อไป

polka2012

First10

สาวแว่นแปลกๆ ทำข้อมูลเสร็จแล้วจะมาหาข้อมูลเพิ่มอีกไหม

ryu

เขียนได้สนุกมากเลยครับ. ชอบที่เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดี
มีเรื่องราวต่อเนื่องสอดคล้อง. จะติดตามผลงานต่อไปนะครับ

D11T

สุดยอดเลยครับ สนุกมากการดำเนินกำำลังดีภาษาที่ใช้ก็ดีผมว่า