ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคน เอาเพื่อนเอาฝูง ภาค 4

เริ่มโดย act_dsky, สิงหาคม 29, 2021, 11:16:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppherbalife

Navee Wongsit

สงสัยลูกคุณหนูจ้องฟันนายกาย มาตั้งนานแล้วแน่นอน

savana911

โชคชะตาพาซวยหรือดีกันแน่ มีแบบแอกชั่นด้วยหรือเปล่าครับหรือเป็นแค่เรื่องราวเฉยๆ น่าจะมีแบบลึกลับบ้างนะครับเหมือนภาค 4 จะเข้มข้นทั้งเรื่องเสียวและเรื่องราว

gumpxxxx

จากคู่กัด เปลี่ยนมาเป็นคู่ขา เอากันสุดๆไปเลย

××Mon××

ตายล่ะ นางเอกเป็นลูกเจ้าพ่อ
ลองเดาสุ่มๆไม่ใช่ว่าแฟนของตาลที่บอกเป็นลูกผู้มีอิทธิพลมีความเกี่ยวข้องกับนัฐกานต์หรือป่าวน้อ

sunshine9

เป็นงานเขียนที่ครบเครื่องมากครับ สำนวนดี ไม่หยาบเกินไป บทรักถึงอารมณ์มาก เนื้อหายาว ไม่ตัดบท ไม่ติดค้าง อ่านได้อย่างจุใจ จริงๆ

ขอติดตามผลงานเป็นแฟนประจำนะครับ

talaxman

onevan

เล่นลูกสาวมาเฟียเข้าให้มีติดใจแน่นอน

GameOver Channel

pankea

กาย เป็นคนเอาเพื่อนเอาฝูงก็จริงแต่ไม่ใช่เป็นคนเริ่มนะ เท่าที่อ่านมาตอนแรกตาลเริ่ม คนที่สองก็เต้ยเริ่ม มาแว่นก็เป็นคนเริ่มและมาตอนนี้ณัฐการณ์ก็เริ่มอีก

controlx

พนั้น พนั้น ไรวะ
อ๋อ "พนัน"
บ้าบอ พนั้นๆๆๆ

::Cheeky::

FRA5M2

::Horror:: โดนอุ้มแบบนี้ ถ้ามาห้ามไม่ทันคงได้ลงทะเลล่ะ

sommchai

ลูกสาวเจ้าพ่อสวยก็จริง แต่บานเสียแล้ว เสียดายจัง พระเอกของเราคงต้องตกเป็นของเล่นซะแล้ว

ัuffa555

sthanya

ถ้ารู้ก่อนหน้านี้คงไม่กระหน่ำแทงซะขนาดนั้นหรอก