ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต EP 8 "ไม่เกิดขึ้นอีกแล้ว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 29, 2021, 11:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaja

unicrons

จัดแม่แล้วก็ต้องจัดลูกด้วย จากนั้นจัดพร้อมกัน

thelegendary29

ได้เวลาที่ริทจะเพิ่มคำสั่งเข้าไปใหม่แล้วมั้ง

ekkpol

แล้วสุดท้ายจะมีแรงสำหรับศึกทั้ง 2 ด้านไหม

Ideology

พี่สาวคงเป็นรายถัดไป แต่ตอนนี้น่าจะต้องทำให้คุณแม่ยอมเปิดใจให้ได้ก่อน

naiaong

คนต่อไปก็ริดาซินะพี่สาวแสนสวย

boyguard

ijfkdory

xonly-402

ตอนใช้พลัง ระวังให้ดีนะ เดี๋ยตัวเองจะไม่ไหว

Nut1951

kupong

รายละเอียดการใช้พลัง ต้องฝึกมากกว่านี้รอติดตามเวลาใช้กับเพื่อนในโรงเรียน

kk2016

ได้จัดคุณแม่ทุกคืนอีกแน่ๆๆ แต่พี่สาวจะจัดเมื่อไหร่ดีนะ

mbangna

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: resistance เมื่อ สิงหาคม 30, 2021, 12:13:29 ก่อนเที่ยง
อืมแสดงว่าคำสั่งยังอยู่ในตัวพี่สาวอยู่แต่ผลข้างเคียงน่าจะไม่มากแล้ว
แบบนี้พี่สาวยังอยากไหมในตอนเช้า

D11T

ท่านผู้แต่งบทความภาษาที่ใช้ผมว่าสมบูรณ์แล้วครับส่วนเนื้อหาอยู่ที่จิตนาการของผู้แต่งเองเลยรอติดตามในบทต่อไป โชคดีไม่ติดโควิด19ครับม