ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต EP 8 "ไม่เกิดขึ้นอีกแล้ว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 29, 2021, 11:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kopXIIII

จรัญ บุญชู

แม่โดนแล้วคงตัดใจยากครับ...มีหนแรกต้องมีหนสอง...ตอนนี้หาทางจัดลูกแล้วกัน

♤judas♤

เมื่อไหร่จะถึงคราวพี่รินนะ แม่บุญธรรมน่าจะมีติดใจบ้างล่ะถึงในใจจะปฏิเสธก็ตาม

truck_san

เรียบร้อยเสร็จไปหนึ่ง รอสุกงอมอีกหนึ่ง ไงก็ขอจบดีๆหน่อยนะครับไม่ต้องดีมากก็ได้เดียวริทจะopเกินไป

schareon

ได้เวลาเผด็จศึกรินลดาแล้วหรือยังครับ หรือจะซ้อมใหญ่กับคุณแม่บุญธรรมต่ออีกสัก 2-3 รอบดี

wikky4

ชอบครับ ประเภทหักห้ามใจตัวเองไม่ได้  อย่าพึ่งรีบเย พี่สาวนะ ทรมานนานๆก่อน

Zeallyier

รอพี่สาวมาร่วมด้วย แต่พระเอกต้องฟิตกว่านี้หน่อย

thana7

จัดแม่ไปแล้ว รอว่าพี่สาวจะถึงคิวเมื่อไร

boonboogonz

เกิดอารมณ์ทุกครั้งที่ใกล้กัน มันไม่ค่อยลุ้น อยากให้มีฝืนๆ นิดๆ

charles

จัดคนแรกไปเรียบร้อยแล้ว เป้าหมายต่อไปก็รุ่นเดียวกันแล้ว คำสั่งยังสะกดจิตต่อเนื่อง

Horing

poster007

เอาแม่เมื่อไรจะได้เอาพี่ต่อนะต้องเอาคนพี่แล้วอิอิ

ช่อมาลี

เอาให้จุกกะผู้​เป็น​แม่​ก่อน​แล้วต่อ​กะพี่สาว​

gootum4676

วสันต์ ชาญวิทย์

นายริทรอจัดการแม่ก่อน เมื่อไรจะถึงคิวพี่สาวนะ