ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต EP 8 "ไม่เกิดขึ้นอีกแล้ว" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 29, 2021, 11:55:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gritkin

จัดการพี่สาวต่อเลย หมั่นไส้ไม่ใช่เหรอ 5555

beyond2222

ต้องกระตุ้นอารมณ์พี่สาวเพิ่ม โดยให้เห็นตอนอยู่กับแม่

pooloop

ผมนี่รอลุ้นตอนห้าทุ่มเลยว่าคุณแม่จะยังใจแข็งได้อยู่ไหม หรือริทจะต้องสะกดจิตอีกครั้งนะ

nar007

ฝังความคิดแบบนี้สงสารคุณแม่นะทำตัวไม่ถูกเลย เด๋วคืนนี้เจอกันอีกแล้ว แต่คุณพี่สาวนี่จะทนได้อีกนานแค่ไหนกัน

saranchai

บทรักคุณ​แม่ว่าแจ่มแล้ว​บทของ​ลูก​สาว​จะน่าอ่านขนาด​ไหน​ลุ้นให้​พระเอก​ได้​พี่สาว​ไวๆ

Nobita Nobituta

ต้องวางแผนสะกดจิตพี่สาวต่อให้ได้นะครับ ตามติดเลย

กาซอฟ

ทำไมชื่อตอนเหมือนจะไม่เขียนต่อ เพราะแม่ยังเด็ดขนาดนี้ ลูกสาวๆสดๆใหม่

cides

น่าสงสารรินรดาจังเห็นริทแล้วต้องช่วยตัวเองตลอด

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ อ่านเพลินมากไปเลย ลุ้นจริงๆ

1819

โศภิตา จะอดใจไหวเหรอ จะสู่อำนาจพลังจิตกับ อำนาจราคะในคัวเองไหวเหรอ  ริมเองก็อย่าประมาท ต้องฟิตร่างกายกว่านี้ ส่วนริน  ถึงขนาดเอาไปช่วยตัวเอง นี่ยังจะไม่คิดอะไรอีกนะ  แอวคิดว่า พลังจิตมันจะทนอยู่ได้นานไหม แล้วถ้าพลังมันหมดแล้ว ทั้ง2สาวจะต้องการริทอีกหรืเปล่า แล้วริมเองจะโดนพลังเล่นงานหนักไหม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

gigantic

ริทออกกำลังกายให้ฟิตๆอย่างเดียวพอเลย

bigmut