ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(7/ละครบทสำคัญ)

เริ่มโดย twintower, กันยายน 09, 2021, 11:25:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jesada1921

terapoong48

แหย่รังจนตื่นหมดแล้ว​  รออ่านแผนต่อไปครับ

mspeed

ท่านผู้การเปิดหัวอีกแล้ว ระวังหลังด้วยนะครับท่าน

winnythepooh

แคนเริ่มลุยแล้ว แผนแหย่รังแตนจะได้ผลหรือเปล่า

surinzata

เสพสม

เป็นห่วงแคนจะเจอหมาลอบกัดละครับ

ภูเขา

แผนแคนนี้แยบยลจริงๆ​ งานนี้ดาบณรงค์น่าจะไม่รอด

Nobita Nobituta

ตามลุ้นเลยในที่สุดฝ่ายตำรวจก็สืบจนตามเกมนิ่มทัน คราวนี้คงบู้กันสนั่นแน่
มีแผนเข้าไปทลายรังยาเสพติดด้วย

aekkung

ศึกนี้ขึ้นอยู่กับการข่าวและมันสมองของทั้งสองฝ่ายมันกันแน่

Nikubou

เย้เปิดศึกแล้ว
ลงมาหลายวันแล้วพลาดได้ไงนะตอนนี้

bbkja555

thongdaeng_skk

แผนการขั้นต่อไปจะจัดการกับดาบณรงค์เพื่อให้ถึงตัวระดับหัวหน้าอย่างไร น่าติดตาม

boranman01

Chum2000

เนื้อเรื่องยังสนุกเช่นเดิม  เข้มข้นน่าติดตามมากครับ

vigo3820

ผู้การแคนสุโหด ใจเย็นมากๆ....แล้วนางเอก ภาคนี้จะเป็นใครอ่ะ หมอ หรือ นุ่มนิ่ม