ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusjung111

Tum241

nongtle

ziggy2

อย่างน่ารักเลี้ยงน้องรายเดือนไปเลยหมอ

anna123

axolotss

อย่าจบที่แค่ห้าพันนะครับสงสารต้องส่งเสีย

shotti

pizzahutcha

หมอนี้ก็สุดๆจริงๆหาคนฟ้นได้ตลอด ขนาดช่วงโควิดยังหาได้ผมล่ะเชื่อเขาเลย

Wichana

ทำบุญด้วยอะไรหนอ มีมาให้สอยอีกแล้ว

dalton

ถือว่าเป็นคนดีครับ ช่วยเหลือคนลำบาก

kungkrub

ปัจจุบันเราจะโลกสวยไม่ได้จริงครับ

น้องเดือดร้อนก็ต้องมีอะไรมาแลกเปลี่ยนตามนั้น  ::HoHo::

jooloo

yoyoman

แหม่ โดนจัดไปแล้วยิ้มหวานขนาดนี้เลย คงได้มาให้ช่วยอีกบ่อยๆแน่ๆ
ยังไงก็ยังรอเรื่อง vector ต่ออยู่นะครับไรต์

motbonzi

เก็บคนไข้ไปได้อีกคนนึงแล้ว แต่ระวังพี่สาวแอบกับมาเจอนะหมอแมน