ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

เดาไม่ถูกเลยว่านายต้นจะรอดแล้วกลับมาแก้แค้นไหม แต่ไม่น่าจะใช่

teerapong2534m

สุดเห*้ยมสุดโหดของการแก้แค้น ของมาเฟีย

9toulek

เริ่มเข้าไปผัวพันกับเรื่องราวที่ใหญ่โต เข้าไปเรื่อยๆทุกตอนละ

tomo64

::HeyHey::เก็บความสงสัยและอยากรู้และอยากอ่านไว้อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

ppherbalife

RE:StarT

หลุดมาได้ ไม่สิแค่จะหลุดมาได้ยังยากเลยมั้งไปทำน้องเขาแบบนั้น จะปล่อยออกง่ายๆเหรอตายคาฐานง่ายๆ เลยมั้ง  ::Hunger::

ชายชรา

มาไวมากกำลังรอบทสรุปสุดท้ายอยู่เลยครับติดตามครับ

g9898

สรุปพระเอกตายตอนจบหลังจากกรำศึกหนักทั้ง 4 ด้าน ::HoHo::

Rrrrop

สุดยอดครับ คิดเรื่องได้สุดๆจิง  ตามผลงานนะครับ

holovelove

รักน้องนัฐมากตอนนี้   แต่ทำไงพระเองเรามันนับใครมาก่อน ได้ก่อนนิน่า
เหงาๆ

outsider

นายเจ๋งคงไม่แค่เจ๋งธรรมดาแน่ๆ ทำเอาบอดี้การ์ดสี่คนไม่กล้าหือไปได้ สุดยอดจริงๆ

veget

ผมคนหนึ่งครับ ที่คิดว่านายต้นรอดมาสร้างความวุ่นวายแน่ๆ ให้ตายแบบทรมานสะใจกว่าโดนยิงตายสบายๆ

gaingane

จังหวะนายต้นรอดนี่ผมไม่คิดนะว่าจะมาบุกโรงบาล แต่คิดว่าน่าจะมีบทในอนาคตแน่ๆ ตอนหน้าตอนสุดท้ายแล้วสินะ ขอรอจองตาม ss2 เลยละกันนะครับ

tossapoln