ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนเหงา

boy2516

ball2112

เขียนต่อเถอะ เนื้อเรื่องยังไปต่อได้อีกยาว

intanianoi

เป็นงานเขียนที่ดีไม่เวิ่นเว้อชัดช่าอืดอาด เหมือนละครไทย

longman_44

kopXIIII

คุณพี่เจ๋งนี่พร้อมเชือดได้ตลอดเวลาเลยนะครับ

Fazz

Manoptana

ณัฐเล่นบทนางเอกเต็มไป นายกายก็คงต้องเป็นพระเอกแต่ไม่ใชาสายบู๊ ให้นางเอกเป็นเจ้าแม่คนเดียวพอแล้ว เป็นผัวเจ้าแม่สนุกกว่าเยอะเลย

♤judas♤

ณัฐน่าจะรักกายเข้าแล้วล่ะถ้ากายปฏิเสธขี้นมาโดนนายเจ๋งหมายหัวแน่..หวังว่าพี่ต้นไม่หลุดออกมาได้นะไม่งั้นนายกายลำบากแน่

crazylex

ไอ้ ต้น ต้องริด หนีหัวซุกหัวซุนมาแก่แค้น แบบละครไทยน้ำเน่า ให้พระเอกได้โชว์บ้าง
อย่าลืม 4:1 ด้วยนะครับ

KonMol2

ณัฐเป็นคนดีจริงๆเลยนะ ถ้าพระเอกเลือกก็จะไม่ผิดหวังแน่ๆ

pomm99

อยากให้จบแบบแฮ้ปปี้เอนดิ้งครับ ไม่อยากให้ใครต้องเสียใจหรือเสียอะไรไป  ::Thankyou::

เอี้ยเกี้ย

::Hmmm:: มีแอบคิดนะว่านายต้นจะหนีไปได้แล้วกลับมาล้่งแค้น ยิงกันสนั่น