ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnies

โดนหิ้วไปไม่น่าจ่ะหนีรอดออกมาได้น่ะครับคดีอย่าพลิกน่ะครับ

drblackjack

ถ้าเป็นผม ผมคงหลงรักณัฐตั้งแต่มาทำงานแล้วครับ สวย ดูดี เก่ง
ยิ่งอ่านยิ่งหลงรัก

Hamakuka

Evolution PK

ผมคิดยอมรับเลย  นึกว่าจะโดนไล่ยิงแล้ว

txxt30

ถ้าเป็นแนวที่นายต้นหนีรอดตามมาเอาคืนที่ รพ. นี่ นายกายคงดูไม่จืดแน่เลย อาจจะต้องนอนเป็นผักแทนนายต้นก็เป็นได้

แค่ตัวอย่าง 4 ต่อ 1 ก็ทำเอาเพลียแทนนายกายซะแล้ว  ตอนท้ายสาวคนไหนจะได้เป็นเบอร์ 1 ของนายกายละเนี่ย สงสัยคงต้องยกตำแหน่งนี้ให้กับมาเฟียสาวซะละมั้ง

pui10000

sirasit khamsom

สุดยอดเลยมาดามณัฐ ดหมือนอ่านซีรีย์มาเฟียสาวเลย

The maiji

uuuxxx

เจ้าพ่อ เจ้าแม่ เจอกัน. คนอ่านบันเทิงครับ

zezebee12

วงแผนซับซ้อนแบบนี้ อาจจะมีอะไรให้แปลกใจอีก

chanky2007

นี่ถ้าหลุดมาได้ คงได้ต่อภาคสองแน่ๆ

ยุ่งกับมาเียสาวก็ต้องทำใจนะ พลาดมา มีเจ็บตัว ทิ้งก็ไม่ได้ คบก็ไม่ได้

ตอนหน้าจะจบยังไง

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

gootum4676

เริ่มเป็นห่วงคุณหนูมากกว่าแล้วคับตอนนี้ อย่าให้คุณหนูผู้ร้อนแรงเป็นอะไรเลย

ieaky

เหตุผลหลักจริง ๆ ของณัฐนี่น่าจะรักหลงนายกายมากกว่าทำให้ทุกอย่าง ผู้หญิงแบบนี้น่ากลัวนะนายกาย รักทุ่มให้ทุกอย่างอย่าทำให้โกรธเกลียดไม่งั้นได้กลายเป็นปุ๋ยใน้โคนต้นไม้

Krit Tongkon

อะไรก็ดี เสียแต่พระเอกได้แต่ของเยินๆ สงสารจัง

First10

คิดถึงน้องเต้ย หายไปนานเลย และค่าตอบแทนสาวแว่นผู้ลึกลับด้วย