ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกลายเป็นคนเอาเพื่อน เอาฝูง ภาค 11

เริ่มโดย act_dsky, กันยายน 14, 2021, 12:15:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

ไม่นะ ไม่เอาฉากแบบหนังไทยสิครับ ต้องเอาฉากจบแบบหนังอินเดียไปเลย เอาให้ยิ่งใหญ่สไตล์บอลลีวูดเลยครับ
ในชีวิตจริง การที่นายกายจะเลือกใครสักคนก็ยากเหมือนกันนะ เพราะทั้งสามก็ดูมีใจให้ใครกับกายทั้งนั้น(ถ้าไม่นับแว่นนะ) สรุปจบแบบฮาเร็มล่ะดีแล้วจะได้ไม่มีใครเสียใจ 555

mewzira

อ่านแล้วเศร้า จะจบอย่างไร ดูๆไปไม่น่าเอาทำเมียซักคน ไม่ใช่คนธรรมดาทั้งนั้นเลย ถถ้าจะทำต้องเหมาหมดให้นัททะการ เป้นเมียใหญ่ละมั้ง 555

Sukjai21

parameter

Q D

Ordinaryman

วิธีการ่าการดำเนินเรื่องดีมาก สนุก. รอฮาเร็มอยู่นะครับ.  นายกาย ต่อไปผมว่า ต้องมีมากกว่า 4แน่ๆ 

gritkin

เหอะๆๆ ไปปักธงผิดคนแล้ว บอดี้การ์ดนี่ภักดีสุดๆเลย

Samart Phowongphailert

Premsak Rachod Minkiess

มีทิ้งปมให้ติดตามด้วยว่าจะจบแบบไหนแบบนี้ก็ต้องลุ้นตามในตอนต่อไป

ชอบการเล่าเรื่องมากเลยครับ

dan49

ซวยแน่เลยนายกาย ดันไปมีความสัมพันธ์กับเจ้าแม่มาเฟีย เหมือนขขี่หลังเสือ ลงจากหลังเสือเมือไหร่โดนแดกทันที 555555

mrbirddum

แม่ก็แม่ แม่มาเต็มทุกอริยาบท รักเขาแล้วนี่เนอะ

zaar65

นายกายจะได้เปิดฮาเร็ม มีสาวสี่คนในตอนท้าย  แล้วก็รับเป็นเจ้าพ่อผัวญัฐเลย

munkza

ซับซ้อน คนเหี้ยยังไงก็เหี้ยนะ เล่นเพื่อนน้องสาวตัวเองกับแก๊งฝั่งตรงข้ามขนาดนั้น ไม่น่ารอดแล้วล่ะ