ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 39

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 10, 2021, 08:38:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leopoldi

ดีใจแทนโทนนะ ที่มีพี่ๆ คอยดูแล เป็นห่วงกันส่วนยาจีนนั้นฝืนๆหน่อยนะ ยาดีก็ต้องขมเป็นธรรมดา

Nu metal

olemantu

ลิงไม่กลัวเจ็บ แต่กลัวยาจีน ซึ่งน่าจะเป็นสมุนไพรที่เป็นยาน้ำ  น่ากลัวมากจริง ๆสำหรับยาหม้อจีนแบบนี้ 55

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

Slave

สมกับที่ว่า.. หวานเป็นลม.. ขมเป็นยาเลยอ่ะ.. แต่ก๊ดีจริงๆแหละ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​

deamondear

ความเท่ของเขาแระ สู้ๆครับโทน แต่จังหวะจะโจ๊กก็โจ๊กจริง555

darkside

ต้องงัดไม้ตายสู้ 

บอกเจ้จ๋าไปว่าเผลอใจไปก่อนที่จะโดนห้าม

โทษหนักจะกลายเป็นเบานะ   555

aaxx789

Slave

แหมๆเข้าใจทิ้งท้ายจังนะครับ.... ล่อให้อยากรุอ่า55555

เอเค

ฝังเข็มแล้วคงจะหายทันงานใหญ่นะโทน

Tik K.

ตอนนี้สามเจ๊มาครบเลย โทนตายแน่

zeebraa

ความสงสัยค่อยๆ เริ่มทีละนิดและไม่นาน ปม เตยกับโทน ก็น่าจะโผล่ออกมา

Iscore

ขอบคุณครับ โดนพี่จ๋าจับได้แต่ก็ยังปากแข็งอยู่พี่จ๋านี้เก่งที่พี่หมิวรู้เรื่องตัวเล็กต้วใหญ่ก็น่าจะมาจากหลายแหตุผมแน่ เทพโทนยาไทยไม่กลัวแต่ยาจีนนี้กลัว
#น่ากลัวเลยฝังเข็มนี้คิดไว้แล้วว่าพี่หมิวต้องสงสัยแน่

Eldy CR

ยาจีนต้มักษาอาการบาดเจ็บนี่ รสชาติและกลิ่นไม่ชวนกินเลยแหละครับ

ka55anova

แฟนคลับรุมให้กำลังใจเยอะขนาดนี้ ฝังเข็มหายดีแน่นอน ขมคอแทนโทนเลย เจอยาจีนเข้าไปอีก