ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 39

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 10, 2021, 08:38:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Au Nanma

โทนโชคดีตรงที่ทุกคนเมตตามากมีคนเกื้อหนุนตลอด

ieaky

ท่านโทนเกลียดยาจีนแต่ไหงป๋าของเจ๊เตยทำยาให้ถึงทานดีละรึว่าหลังจากช่วงนี้แล้วท่านโทนเริ่มชินกับยาจีน

lamom

รู้สึกถึงความสะใจในชุดคำที่บรรยายถึงตอนที่โทนต้องกินยาจีน

wikky4

typhoon4152

nar007

นายโทนปกติเฉยๆมึนๆ ถึงกับออกอาการเมื่อเจอยาจีน สงสัยจะแพ้ทางจริงๆ แต่สาวหมิวยังจะออกอาการมั้ยเนี่ย

sunnies

หวานเป็นลมขมเป็นยาถ้าให้ทานก็ไม่เอาครับ

peddo

น่าสงสารจัง นึกว่าจะถูกพี่จับล็อคกรอกยาจีน ไม่เป็นไรนะครับ เดี๋ยวก็จะเจอพี่ๆขับกดก็จะชินไปเอง 555
ฝังเข็มนี่เป็นศาสตร์ลึกซึ้งจริงๆ เจอคนมือไม่ถึงนี่ระบมไปทั้งแถบเลยนะครับ
คุณเตยเริ่มเผยความห่วงใยออกมาให้เห็น ไม่นานหมิวต้องรับได้แน่เลย

solid17

เทพโทนแพ้ทางยาจีนจริงๆนะนี่

ME

เจอเจ้ๆ พาไปหาหมอขนาดนี้ ไม่กินยาคงไม่ได้ เถียงไม่ชนะแน่ๆ

mspeed

แหมทีใบบัวบกไม่เห็นจะขยาดเลยอ่ะ

GU Koy

ต่อยตีละเก่งจังเจอยาจีนถ้วยเดียวก็ป๊อดซ๊ะแล้ว 555 ::DookDig:: ::DookDig::

Titanจู่โจม

โทนไปฝังเข็มพี่หมิวยังแอบตามไปอีกนะ

eltas007

amtorff73

กระดกน้ำใบบัวบกได้หน้าตาเฉย แต่ขยาดกับยาจีนนี่มันยังไงอยู่นะครับ แต่ถ้าเป็นผมก็ขอเลือกกินอย่สงอื่นที่ไม่ใช่ยาจีนดีกว่า เพราะมันโคตรขม