ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 39

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ตุลาคม 10, 2021, 08:38:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Leo the rott

เรื่องต่อยตีละเก่งนัก แค่ยาจีนทำเป็นหงอย

only1A

แพ้ยาจีนจริงๆแฮะ
เห็นบอกนั่งมองยาหลายทีแล้ว

Thekid34

ยยาจีนนี่สุดๆนพ เคยกินไปทีละไม่อยากกินอีกเลย

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

xonly-1454

เจ้าโทนเก่งหลายอย่าง พอถึงยาจีนยอมแพ้ 55555

napakon

1819

เอาล่ะ ซิ เพลง รักควรมีสองคน ลอยมาเลย แต่จะไปลงที่ คนไหน เตย หมิว โทน   555
  เทพโทน ผู้แพ้ทางให้กับยาจีน แต่ก็ยังจะรักษาแบบฝังเข็มแผนจีน แบบว่า   หนามหยอกต้องเอาหนามบ่ง ใช่ไหม   นี่ถ้าเจอฝั่งเข็มแบประยุกต์กับแผนจีน ล่ะก็ จิ๊ดๆเลย กระตุ้นด้วยไฟฟ้า ด้วย
       ส่วนเจ๊เตยหลุดอาการสนิดสนม ให้เจ๊หมิวคิดได้ตลอด   แต่ เจ๊หมิวก็โป๊ะแตก ให่ พี่แมน กับ เจ๊จ๋าอีก     วุ่นวายกันไปหมด    เราสองสามคนจริงๆ   ต่างคนค่างระแวง   
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

bbblack

อย่าดื้อนะเทพโทนเดี๋ยวบรรดาเจ๊ๆไม่รักนะ555

pddy2545

เอาจริงๆ พี่เตยก็หลุดมาหลายทีนะเรื่องโทน แถมยังเคยเกือบซั่มกันก่อนแล้วด้วย ไม่น่าจะวีนเรื่องพี่หมิวกับโทนหนักขนาดนั้น

commail

wangdora29

หมิวกับเตยใครจะหลุดก่อนกันน้าาา

หวานเย็น

Ebola_kawity

นั่งมองอนาคตที่ต้องเจอก็เศร้าแล้วละ ผมเป็นเจ้าโทนก็คงแบบ นั่งตาปริบๆ

hanvises

ยาจีนนี่ดีจริงๆครับ แต่ก็นะ กว่าจะทานได้แต่ละครั้ง ทำใจอยู่นานเลย

tango2003

อยากรู้ว่าครั้งแรกที่โทนเจอยาจีนคือตอนไหน คงจะฝังใจมากเวลาเจอว่าต้องกินปุ๊บถึงกับเสียอาการเลย