ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.3 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 14, 2021, 11:10:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
กติกาเดิม คือคอมเมนต์สั้นๆ เพื่ออ่านเนื้อเรื่องก่อน แล้วอย่าลืมกลับไป Edit คอมเมนต์มาคุยกันด้วยนะครับ (ใครกลับมา Edit ขอให้ถูกหวยด้วยนะครับ อิอิ)

ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว
https://xonly8.com/index.php?topic=252629.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ภารโรง3 "กระตุกอะไรอยู่หรอไอ้หนุ่ม"

ขวัญที่กำลังรับมือกับอาการน้ำแตกด้วยความเสียวแทบขาดใจอยู่ก็ถึงกับหน้าซีดเมื่อได้ยินเสียงนี้ ขวัญรีบหันกลับไปมองด้านหลังก็เห็นมือของลุงภารโรงกำลังกำข้อมือของนายเบสไว้แน่นจนนายเบสกระตุกสายมุกต่อไม่ได้ แล้วนายเบสก็มองไปที่ลุงยามด้วยความตกใจและตื่นกลัว ลุงภารโรงถึงแม้ร่างกายจะไม่บึกบึนอะไรแต่ดูทรงแล้วเหมือนจะเคี่ยวกรำทำงานมามาก ซึ่งจะดูทะมึนน่ากลัวซะมากกว่า ส่วนแม่ค้าขายน้ำก็หันไปปั่นน้ำอะโวคาโด้อะไรซักอย่างค่อนข้างเสียงดังพอสมควร ส่วนขวัญเองก็กำลังทำตัวไม่ถูก ได้แต่ยืนก้มหน้าก้มตารับชะตากรรมบวกกับข่มอาการเอวกระตุกจากจากอาการน้ำแตกหีขมิบอยู่ และปล่อยให้ทั้งสองคุยกันอยู่อย่างนั้น

นายเบส "ปะ.. ป่าวซะหน่อยนะลุง"

ภารโรง3 "ป่าวอะไรล่ะ ก็เห็นๆ กันอยู่ หรือจะให้ลุงตะโกนว่าเอ็งกำลังลวนลามครูผู้หญิง"

นายเบส "ยะๆ.. อย่านะลุง อย่านะ ผมขอร้อง"

ภารโรง3 "ยอมรับแล้วล่ะสิว่าเอ็งลวนลามคุณครูผู้หญิง ไอ้เลวเอ้ย ทำแบบนี้ผู้หญิงเค้าเสียหายนะ" ทั้งสองคุยกันเสียงดังแต่เสียงของเครื่องน้ำปั่นเสียงดังกว่า

นายเบส "ไม่ใช่อย่างนั้นละลุง ลองถามอาจารย์ดูสิ อาจารย์แกเต็มใจ"

ภารโรง3 "จริงหรอวะ... จริงหรือป่าวครับคุณครู"

นายเบส "...." นายเบสไม่พูดอะไรแต่ก็หยิบมือถือขึ้นมาโชว์ ขวัญที่เห็นแบบนั้นก็รู้แล้วว่าจะเกิดอะไรขึ้นถ้าขวัญทำให้นายเบสไม่พอใจ

ขวัญ "อืมสส์ ชะๆๆ..ใช่ค่ะ หนูเต็มใจเองค่ะ อูยสส์..."

ขวัญที่ก้มหน้าก้มตาอยู่ในอาการน้ำแตกหีขมิบก็ค่อยๆ เงยหน้าขึ้นมาตอบลุงภารโรงอย่างช้าๆ ตอนนี้ขวัญรู้สึกอับอายมากที่ทั้งน้ำแตกไปทั้งตอบเชิงสารภาพความร่านของตัวเองไป ดีนะที่คนยังน้อยอยู่แถมยังมีเสียงเครื่องปั่นน้ำผลไม้กลบเสียงที่พวกเราคุยกันได้บ้าง

ภารโรง3 "เหมือนที่คิดไว้จริงๆ ด้วย งั้นเอ็งมานี่กับกูแป้บนึง ให้คุณครูกลับโต๊ะไปก่อน"

นายเบส "ดะ..ได้ อาจารย์พี่ขวัญกลับไปรอที่โต๊ะก่อนนะครับแป้บนึง"

ขวัญ "อะๆ... อืมส์...." ขวัญที่ยืนก้มหน้าหีตอดขมิบด้วยความเสียวอยู่ก็ก้าวขาไม่ออก จนนายเบสหันมาบอกอีกรอบนึงขวัญถึงกลั้นใจก้าวขาเดินออกไปจนได้

แล้วขวัญก็ก้มหน้าเดินก้าวขาอย่างช้าๆ ออกมาสิบกว่าก้าว จนหีขวัญหยุดตอดขมิบค่อยเดินได้สะดวกขึ้น ขวัญถึงกับเงยหน้ามองฟ้าให้กับความโล่งสบายตัวหลังจากอาการน้ำแตกเสร็จไป แต่ก็รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจกับความวิตรถานของตัวเองที่ต้องมาน้ำแตกกลางโรงอาหารแบบนี้ นี่ขนาดคนน้อยขวัญยังรู้สึกน่าอายขนาดนี้ ถ้าคนเต็มโรงอาหารขวัญจะน่าอายขนาดไหน ดีนะที่แม่ค้าขายน้ำหันหน้าไปที่เครื่องปั่นน้ำผลไม้อยู่ ไม่งั้นก็คงต้องอายแม่ค้าขายน้ำไปด้วยอีกคน แต่ก็ต้องขอบคุณลุงภารโรงคนนั้นที่เข้ามาช่วยเอาไว้ ไม่งั้นขวัญต้องโดนนายเบสเล่นอะไรแผลงๆ กับขวัญอีกหลายอย่างแน่ๆ เลย นี่แค่กระตุกสายมุกจนขวัญน้ำแตกก็จะแย่อยู่แล้ว แล้วขวัญก็เดินกัดฟันกลั้นเสียวไปจนถึงโต๊ะที่นายบอลนั่งกินลูกชิ้นทอดอยู่

นายบอล "หง่ำๆๆ.. อ้าว ทำไมเดินมาคนเดียวล่ะครับอาจารย์"

ขวัญ "นะ.. นายเบสคุยกับลุงภารโรงอยู่ คุยอะไรกันก็ไม่รู้แล้วก็บอกให้อาจารย์เดินกลับมาก่อน"

นายบอล "มัวแต่ทำอะไรชักช้าอยู่วะ เดี๋ยวก็เสียแผนกันหมด"

ขวัญ "แผน พวกเธอมีแผนอะไรกันอีก"

นายบอล "อาจารย์อย่าลืมสิครับว่ากำลังอยู่ในสถานะอะไร" แล้วนายบอลก็หยิบมือถือของตัวเองขึ้นมาโชว์ขวัญ

ขวัญ "รู้แล้วๆ แต่พวกเธอต้องสัญญานะว่าจะเก็บเป็นความลับตลอดไปหน่ะ"

นายบอล "พวกผมเก็บเป็นความลับอยู่แล้วล่ะครับ กลัวแต่กับอาจารย์แหล่ะ ว่าจะเก็บเป็นความลับไหวหรือป่าว"

ขวัญ "บ้าหรอ อาจารย์จะบ้าไปเปิดเผยความลับแบบนี้ให้คนอื่นรู้ทำไมล่ะ"

นายบอล "ผมไม่ได้กลัวแบบนั้นครับ แต่กลัวแบบนี้ต่างหาก"

แล้วนายบอลก็หยิบถุงฮอทด็อกขึ้นมาดึงไม้เสียบออก มันเป็นฮอทด็อกทอดขนาดไม่ใหญ่มาก 3 แท่ง ยาวประมาณคืบนึง ท่อนฮอทด็อกจะโดนปาดเป็นร่องๆ ตลอดตัวฮอทด็อกประมาณห้าหกร่องตามประสาฮอทด็อกทอดทั่วไป ผิวก็จะมันๆ เลื่อมๆ เกรียมๆ นิดๆ ดูน่ากินมาก เสียอย่างเดียวไม่ราดน้ำจิ้มมาด้วย ขวัญเห็นแล้วก็ถึงกับน้ำลายสอทั้งๆ ที่ยังไม่ได้รู้สึกหิวเลย

ขวัญ "อาจารย์ยังไม่หิวนะ เอามาให้อาจารย์ทำไม"

นายบอล "ผมไม่ได้เอาให้กินซะหน่อยครับ"

ขวัญ "ยะ... อย่าบอกนะ....ว่า..."

นายบอล "มาทรงนี้ก็น่าจะรู้แล้วนะครับ ว่าเอามาให้อาจารย์ทำไม"

ขวัญ "แล้วมันมีตั้งสามอันเลยนะ จะให้ยัดยังไงไหว"

นายบอล "ก็รูหลังอันนึง รูหน้าสองอันยังไงล่ะครับ" พอขวัญได้ยินแบบนี้ก็นึกถึงผู้หญิงคนเมื่อคืนเลยทีเดียว ขวัญเองก็คาดไม่ถึงว่าจะมาโดนเองเร็วอะไรแบบนี้ ดีนะที่เป็นแค่ฮอทด็อก

ขวัญ "... ละ.. แล้วมันบากข้างบานซะขนาดนี้ จะเข้าไปได้ยังไง"

นายบอล "หรือจะให้ผมช่วยยัดก็ได้นะ"

ขวัญ "บ้าหรอ... อืมมสสส์ ก็ได้"

นายบอล "เก่งมากครับ แบบนี้สิถึงสมกับเป็นของเล่นของพวกผม ให้ทำอะไรก็ต้องทำห้ามปฏิเสธ"

ขวัญ "แต่อาจารย์ใส่กกน.แบบสายมุกมานะ แล้วมันจะไม่ร่วงหรอ อาจารย์ขมิบให้ไม่ร่วงตลอดทั้งวันไม่ได้หรอกนะ"

นายบอล "นั่นสินะ อืม..... นึกออกแล้ว ยืมฮอทด็อกแป้บนึงครับ"

ขวัญ "อ้ะ..." แล้วนายบอลก็หยิบฮอทด็อกไปจากขวัญ แล้วก็หยิบไม้เสียบมาอันนึง นายบอลใช้ไม้เสียบบากตรงปลายของท่อนฮอทด็อกเป็นร่องอันละร่อง แล้วส่งคืนมาให้ขวัญ

นายบอล "นี่ครับ ให้สายมุกพาดร่องบากตรงนี้ไว้ แค่นี้ฮอทด็อกก็ไม่ร่วงแล้วครับ"

ขวัญ "แต่จะให้สองอันในรูเดียวจริงๆ หรอ" ขวัญลองถามเพื่อร้องขอความเห็นใจ ถึงฮอทด็อกพวกนี้จะอันไม่ใหญ่เท่าควยพวกเค้า แต่ถ้าเข้าสองอันก็น่าจะใหญ่กว่าควยดุ้นนึงของพวกเค้าอย่างแน่นอน

นายบอล "..."

ขวัญ "ได้ๆ อาจารย์จะลองดูละกัน" แล้วขวัญก็คว้าเอาถุงฮอทด็อกเพื่อที่จะเดินไปห้องน้ำ

นายบอล "จะไปไหนครับอาจารย์"

ขวัญ "ก็จะไปห้องน้ำไง"

นายบอล "ใครบอกให้อาจารย์ไปทำในห้องน้ำล่ะครับ"

ขวัญ "จะบ้าหรอ ที่นี่กล้องวงจรปิดเต็มไปหมด เดี๋ยวโดนจับภาพได้จะซวยเอานะ"

นายบอล "ผมเช็คแล้วครับ กล้องที่นี่จะหันเข้าไปร้านค้าหมด ก็มีอยู่ตัวเดียวที่เห็นเราก็คือไอ้ตัวที่ติดอยู่อีกฟากนึงนู่นแหล่ะครับ"

ขวัญ "..." แล้วขวัญก็มองหน้านายบอลด้วยความไม่ค่อยพอใจ

นายบอล "..." แล้วนายบอลก็ทำเป็นจับมือถือขึ้นมาโชว์

ขวัญ "อย่างงั้นก็ได้... ก็ฉันเป็นของเล่นพวกเธอไปแล้วสินะ ถ้าไม่ทำก็จะโดนแบล็คเมล์"

นายบอล "อาจารย์พี่ขวัญนี่เข้าใจอะไรง่ายดีจริงๆ เอ้าเริ่มเลยครับ" แล้วนายบอลก็หยิบมือถือขึ้นมาถ่ายคลิป

ขวัญ "ไม่ๆ เราไม่ได้ตกลงว่าถ่ายคลิปได้หนิ"

นายบอล "แต่เราก็ไม่ได้ตกลงว่าห้ามถ่ายคลิปหนิครับ"

ขวัญ "..." ขวัญมองนายบอลด้วยความไม่ค่อยพอใจ แต่ก็เหมือนจะไม่มีผลอะไรเอาซะเลย

นายบอล "หยิบฮอทด็อกขึ้นมาโชว์หน่อยสิครับ นั่นแหล่ะครับแบบนั้น แช๊ะ..แช๊ะๆ"

ขวัญ "..." หยิบฮอทด็อกทั้งสามอันขึ้นมาโชว์กล้องมือถือของนายบอล แต่ขวัญก็มองนายบอลด้วยความไม่ค่อยพอใจเหมือนเดิม แต่นายบอลกลับดูท่าทางตื่นเต้นเหมือนจะได้เห็นอะไรเด็ดๆ อีกแล้ว

นายบอล "ผมชอบสีหน้าอาจารย์ตอนนี้มากๆ เลยครับ ดูไม่ค่อยเต็มใจดีแต่ก็ต้องทำทั้งๆ ที่ไม่เต็มใจ"

ขวัญ "ใครจะบ้าไปเต็มใจทำอะไรแบบนี้ล่ะ ถ้าพวกเธอไม่บังคับ อาจารย์ไม่มีวันทำแบบนี้หรอก"

นายบอล "ผมจะถ่ายคลิปล่ะนะครับ อาจารย์ถือไปแนะนำตัวไปด้วยนะครับ"

ขวัญ "...."

แล้วนายบอลก็เริ่มถ่ายคลิปส่วนขวัญก็แนะนำตัวเองผ่านกล้องไปว่าชื่ออะไร นามสกุลอะไร ชื่อเล่นอะไร ขวัญพยายามพูดเสียงไม่ดังมากแต่ก็ไม่เสียงเบาจนกล้องมือถืิอจับเสียงไม่ได้ แล้วขวัญก็จ้องหน้านายบอลอย่างไม่ค่อยพอใจอีก ส่วนนายบอลก็ทำปากขมุบขมิบประมาณว่าบอกให้ขวัญมองที่กล้อง แล้วก็ทำปากบอกให้ขวัญบอกว่าสอนวิชาอะไรที่มหาลัยไหนด้วยอีก พอขวัญพูดเสร็จมันก็ให้บอกว่าขวัญจะทำอะไรกับฮอทด็อก แล้วขวัญก็พูดไปอีกว่าวันนี้จะมา.. เอ่อ.. มา... ขวัญรู้สึกอับอายขายขี้หน้ามากที่จะต้องมาพูดอะไรแบบนี้ผ่านกล้อง แถมยังอยู่ในบริเวณโรงอาหารของมหาลัยอีก เพราะในคลิปก็คงต้องเห็นร้านค้าที่อยู่ข้างหลังขวัญอยู่หลายร้าน แถมโต๊ะที่นั่งกินข้าวเป็นเอกลักษณ์แบบนี้ก็คงไม่มีที่โรงอาหารมหาลัยอื่นอีกแน่นอน ส่วนนายบอลก็ทำปากว่าพูดต่อๆ อยู่อย่างนั้น

ขวัญ "วะ.. วันนี้จะมา.. เอ่อ.. กินฮอทด็อกกันนะคะ แต่ไม่ได้กินทางปาก...อ่ะค่ะ...."

นายบอล "ดีมาก (พูดแบบไม่มีเสียง)"

ขวัญ "..." ขวัญที่ไม่รู้บทจะพูดก็ได้แต่เงียบไปจนนายบอลพูดแบบไม่มีเสียงขึ้นอีก

นายบอล "กกน. กกน. (พูดแบบไม่มีเสียง)" ขวัญถึงกับอึ้งผสมกับอายหน้าแดงหนักกว่าเดิมเมื่อได้ยินนายบอลบอกแบบนี้

ขวัญ "วะ..วันนี้ขวัญใส่กกน.แบบพิเศษมานะคะ เป็นแบบสายมุกค่ะ แบบมุกสองสาย แล้วเราก็บากที่ปลายฮอทด็อกแบบนี้ค่ะ ฮอทด็อกจะได้ไม่ร่วง"

นายบอล "ดีมาก จับยัดไปเลยครับ (พูดแบบไม่มีเสียง)" ขวัญมองไปที่กล้องด้วยความไม่ค่อยพอใจหนักขึ้นไปอีกก่อนที่จะพยักหน้าให้กล้องเบาๆ

ขวัญ "เริ่มเลยละกันนะคะ"

แล้วขวัญมองซ้ายมองขวาก่อนที่จะค่อยๆ ขยับตัวและถลกชายกระโปรงขึ้นมาจนสุดขาอ่อน แล้วขวัญก็มองไปที่กล้องอีกทีก่อนที่นายบอลจะถือกล้องถอยออกไปแล้วมุดไปใต้โต๊ะ ขวัญก็ถึงกับขนลุกเมื่อรู้ชะตากรรมตัวเองที่จะต้องมาทำอะไรที่มันวิตรถานแบบนี้ที่โรงอาหาร ขวัญจับฮอทด็อกขึ้นมาชิ้นนึงแล้วถือลงไปที่หว่างขาของตัวเอง พอขวัญมองไปที่หว่างขาก็มองเห็นเลนส์กล้องที่มุดใต้โต๊ะแล้ว ขวัญหน้าแดงก่ำขนลุกซู่อีกครั้งเมื่ออยู่ในสถานการณ์แบบนี้ ขวัญขยับตัวอีกครั้งเพื่อแหวกสายมุกออกไปด้านข้าง ขวัญถึงกับสะดุ้งนิดนึงเมื่อสายมุกมันครูดผ่านเม็ดแตดเบาๆ ขวัญใช้ปลายด้านนึงของฮอทด็อกชิ้นนั้นถูร่องหีของขวัญเบาๆ ก่อนที่จะค่อยๆ ยัดเข้าไป หีขวัญที่แฉะอยู่แล้วบวกกับชิ้นฮอทด็อกที่ทอดมาก็ทำให้ท่อนฮอทด็อกค่อยๆ สอดเข้ามาได้ไม่ยาก แต่จะลำบากหน่อยก็จะเป็นช่วงที่บากด้านข้าง เวลาทอดแล้วมันก็จะบานๆ หน่อยแถมตรงขอบๆ ก็จะกรอบๆ แข็งๆ อีก ขวัญยัดเข้าไปเรื่อยๆ ก็รู้สึกคับแน่นเข้ามาเรื่อยๆ ตอนนี้ขวัญทั้งเสียวทั้งอายมากๆ แต่ก็พยายามทำตัวให้เหมือนกับไม่มีอะไรเกิดขึ้นถ้ามองจากไกลๆ ขวัญมองไปที่เลนส์กล้องสลับกับขมวดคิ้วหยี๋ตาตอนที่ช่วงบากกำลังดันเข้ามา  แล้วขวัญก็กลั้นใจดันท่อนฮอทด็อกเข้ามาอีก ยิ่งรอยบากถูกดันเข้าแต่ละอันก็ยิ่งทำให้ขวัญทั้งเสียวทั้งสะเทือนใจมากขึ้นเรื่อยๆ นี่ขวัญมาทำบ้าอะไรที่นี่กันนะ แล้วรอยบากแต่ละรอยก็ถูกดันเข้ามาในหีขวัญจนหมดก่อนที่ขวัญจะดันปลายฮอทด็อกค้างไว้ไม่ให้ไหลออก แล้วขวัญก็ขยับสายเม็ดมุกเข้ามาที่ร่องเหมือนเดิม แต่พอสายมุกครูดไปโดนเม็ดแตดขวัญทีไร ขวัญก็สะดุ้งเบาๆ ทุกที

ขวัญรู้สึกอึดอัดรูหีนิดหน่อยแต่จะรู้สึกยุกยิกๆ มากกว่า เพราะไอ้ร่องบากที่ท่อนฮอทด็อกทอดมันค่อนข้างบานและกรอบแข็ง ท่อนฮอทด็อกทอดอันนี้มันไม่ได้แข็งมากแต่ก็ไม่ได้อ่อนปวกเปียกจนเกินไป มันจึงอยู่ในหีขวัญได้อย่างไม่มีปัญหา คงจะมีแต่หีขวัญแหล่ะที่จะมีปัญหาเพราะต้องโดนฮอทด็อกอีกอันยัดเข้ามาอีก ขวัญลองปล่อยมือออกจากฮอทด็อกในหีขวัญให้รั้งกับสายมุกซึ่งมันก็รั้งไว้ได้โดยไม่หลุดจริงๆ ขวัญจึงมองไปที่เลนส์กล้องอีกครั้งก่อนที่จะหยิบอันที่สองมา

ขวัญค่อยๆ จ่ออันที่สองไว้ที่ใกล้ๆ รูหีฝั่งเม็ดแตดก่อนที่จะใช้อีกมือนึงแหวกสายมุกออกไปด้านข้างพร้อมกับใช้นิ้วดันฮอทด็อกอันแรกไม่ให้ไหลหลุดออกมา นี่ขวัญจะต้องมาทำอะไรที่มันวิตถารแบบนี้จริงๆ หรอเนี่ย แค่ท่อนเดียวก็วิตถารมากพอแล้วนี่ต้องยัดเข้าไปถึงสองท่อน แถมแต่ละท่อนก็น้องๆ ควยของคนปกติเลยทีเดียว คิดแค่นี้ขวัญก็ขนลุกเกรียวไปทั้งตัวไปอีกรอบ พอขวัญจ่อปลายฮอทด็อกเข้ามาจนเตะขอบปากรูหีขวัญ ขวัญเสียวจนรู้สึกได้เลยว่าขอบปากรูหีขวัญกำลังขมิบเบาๆ ไปสองสามที ส่วนขวัญนี่เสียวจนขึ้นสมองไปเลยทีเดียว พอขวัญตั้งสติได้ก็จับปลายมันกดเข้ามาในขอบปากรูหีให้ได้ก่อน แต่ว่าขวัญที่มัวแต่มองไปที่เลนส์กล้องอยู่ก็ทำให้ปลายฮอทด็อกอันนั้นชนไปที่เม็ดแตดเต็มๆ ขวัญเสียวเม็ดแตดจนสะดุ้งเบาๆ นี่หลังจากโดนพวกไอ้ริวคุงฝึกดีดเม็ดแตดขวัญก็ทำให้เม็ดแตดขวัญเซนซิทีฟขึ้นเยอะขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย แค่โดนเบาๆ ก็ถึงกับสะดุ้งแล้ว ขวัญจึงตั้งสติอีกรอบแล้วก็ค่อยๆ กดปลายฮอทด็อกนั่นเข้ามาใหม่ คราวนี้ขวัญมองไปที่มือขวัญที่กำลังจับกดอยู่ ขวัญกัดฟันแน่นขมวดคิ้วอย่างแรงก่อนที่กดมือแรงขึ้นไปอีก ขวัญรู้สึกได้เลยว่าโพรงรูหีขวัญกำลังโดนฮอทด็อกอันเก่าครูดเข้ามาอีกเล็กน้อยก่อนที่ปลายของท่อนใหม่กำลังเบียดแทรกเข้ามาเรื่อยๆ ขวัญต้องกัดฟันแน่นเมื่อรอยบากอันแรกของฮอทด็อกอันที่สองแทรกเข้ามาในขอบปากรูหี มันแน่นมากๆ บวกกับรอยบากที่มันกรอบๆ แข็งๆ บานๆ ที่กำลังครูดขอบปากรูหีเข้ามาอีก ฮึบบบบสสส์!!!

พอรอยบากอันแรกแทรกมุดเข้ามาในรูหีแล้วขวัญก็เสียวแทบน้ำแตก การที่ขอบปากรูหีเปิดกว้างมากขึ้นก็ยิ่งทำให้ผิวสัมผัสมันเยอะขึ้น แถมกล้ามเนื้อตรงนั้นก็จะตึงขึ้น ก็ยิ่งจะทำให้ขอบปากรูหีขวัญรับความรู้สึกของความเสียวได้ดีขึ้นไปอีก พอขวัญดันปลายอันที่สองเข้ามาได้ก็ทำให้ขวัญรับความเสียวเพิ่มมากขึ้นไปอีก พอดันรอยบากเข้ามาก็เล่นเอาขวัญเสียวแทบขาดใจ บ้าจริง ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปขวัญจะต้องน้ำแตกกลางโรงอาหารสองรอบติดๆ แน่ๆ

ขวัญจึงพยายามกลั้นเสียวไว้ให้มากที่สุด ตอนนี้ 

คุยกับผู้แต่ง

ขอแรงเพื่อนๆ ตามไปเพิ่มยอดวิวในเวปนี้ให้หน่อยนะครับ แหะๆ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1

ขออนุญาตฝากผลงานด้วยนะครับ เวปนี้เนื้อหานำไปไกลแล้วนะครับ อิอิ
https://fictionlog.co/u/Worming

ตอนต่อไปนะครับ อิอิ
https://xonly8.com/index.php?topic=252882.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Tow Tow

1819

สงสัยภารโรงลากไปขอแตม อ.ขวัญด้วยอีกคย   จากนี้ก็เพิ่มคนที่จะมาแบล็คอีก  ตกลง นี่  อ.ขวัญโง่ ใช่ไหมนี่  รู้ทั้งรู้ว่าต้องโดนแบล็ค้มล์เพิ่ม ก็ตัดสืนใจอะไรง่าย  เอาจริงๆ ตัดจบ ลาออกหนีไปเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

peerawat k.

ขาหื่น

พระพาย

นายเบสไปตกลงอะไรบางอย่างกับลุงภารโรงแน่ๆ ลุงภารโรงคงโชคดีได้ขี่อาจารย์แหงๆ

olemantu

ลูกศิษย์บอลรุกหนักกมากขึ้นเรื่อย ๆ สำคํยที่คลิบจะตามเอาคืนได้ยังไง แต่นายบอลคงไม่ได้ถ่ายหน้าด้วยหรอกมั๊ง

julia

Moo Muzz

ชักอยากเห็นอ.ขวัญแบบใจแตกสุดๆแล้วล่ะ ส่วนลุงภารโรงนี้แอบไปวาวแผนอะไรกับเจ่ลูกศิษย์ตัวแสบกันนะ