ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้นภาค 2(13/ถ้ำเสือ)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 04, 2021, 03:07:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oddsk

ใครจะกินใครระหว่างผู้การแคนกับนุ่มนิ่ม

mspeed

ชัดเจนและเด็ดขาดมากครับ
งานนี้ไม่รู้ใครจะเสียเหลี่ยมก่อนนะครับ

winnythepooh

ต่างฝ่ายต่างดูเชิงของอีกฝ่าย อยู่ที่ใครจะพลาดก่อนกัน

weeraj

ผู้การแคนทำได้สะใจมากๆเลยครับ

biggiggog

งานนี้เปิดหน้าลุยกันแล้ว
ใครจะพลาดก่อนกัน
ขอบคุณครับ

jesada1921

1819

ถึงนิ่มจะแค่ฝันว่าได้เมคเลิฟกับ แคน แต่ก็ ....งู้ยย แคนมีบทsexแล้วโว๊ย ตั้งแต่ภาค1จนภาคนี้ พึ่งจะมีบทsexของแคน ก็ต้อนนี้แหละ  แม้จะฝันก็เหอะ ถือว่าเป็นนิมิตรที่ดี   
ส่วนนิ่ม หลังจากนี้คงจะหลงแคน ขึ้นอีก     กลายเป็นรักในรอนแค้นไปแล้ว
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

lukpuman

ผู้การน่าจะจัดให้ซักดอกน๊าาาา

fufu22

Sakoda

ต่างฝ่ายต่างดูเชิง แต่ดูท่าทางผู้การน่าจะมีแผนเตรียมพร้อมไว้อยู่แล้ว

jackkie

เส้นทางเดินคู่ขนาน​ ขาวและดำ

นัทโตะ

ดูถูกฝีมือบนเตียงนายแคน เดี๋ยวเจอโรมรันจนอ่อนระทวยแน่

jaja

ถ้านุ่มนิ่มชอบแคนขึ้นมาโอ๊ยมีดราม่าเลยครับ

jooloo

หายไปนานจำเนื้อเดิมไม่แล้ว555

dawdom

เอาดิลโด้มาเสียบกันเองแล้วหรือเนี่ย