ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เชียงใหม่ไดอารี่ ตอนที่ 12 ประสบการณ์ของนายโทน [ ภาคแยกคาราโอเกะ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 06, 2021, 02:16:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. รู้สึกว่าพี่โทนเราต้องลุ้นความรู้สึกที่เกิดขึ้นกับอารมณ์​ที่ค่อยๆมีอย่างมาก​  แล้วยังต้องลุ้นกับรุกะอีก​... ตายยย

harajugo

อื้อหื้อ ใช้นมรูดให้เลยเหรอเนี่ย หัวโผล่จากนมมาก็ต้องปากอมต่อแล้วละครับ

tumsweet

Daniel Dear

คุณรุกเไม่เบาเลยทันเกมโทนตลอดรอบนี้น่าจะเหมือนเดิมที่ผ่านมาแค่ผ่อนคลาย

Fast_Fast214

ใกล้แล้วเทพโทน อีกไม่นานคงได้ครอบครอง อยากลุ้นต่อไปว่า รุกะจะทำให้เทพโทนได้เป็นใหญ่เป็นโตแค่ไหนในทางธุรกิจ

guang_k

โหย ยั่วขนาดนี้ มิน่าเจ้ๆ ออกอาการเลยเมื่อรู้ว่าคุณรุกะต้องอยู่ไทยต่อ อยากรู้ว่าจะโดนเบรคครั้งต่อไปยังไง กับพี่พลอยและคุณจอยจะมาหาก่อนที่รุกะจะกลับเหรอเปล่านะ

กลับไปอ่านตอนที่รุกะมาบ้านคุณโทนอีกครั้งแล้วเข้าใจเลยว่าทำไมถึงไม่ยอมให้จูบ นอกจากน้องมินต์แล้วน่าจะรุกะนี่ละที่สยบคุณโทนได้ขนาดนี้

ballzae

lamom

ขนาดนั้นแล้วยัง เบรกตัวเองได้อีก
คุณรุกะจะอ้ามมมมไหม

อีกตั้งชั่วโมง อะไรก็เกิดได้ แต่เมื่ออัามมมมำปแล้ว ก็แค่ใครจะไม่ไหวก่อน

puretank

แหม...ปากบอกกลัวดีลล่ม แต่จะจับจ่อเสียบอย่างเดียว ปากไม่ตรงกับเจี๊ยวนี่ครับ

Joepure~☆

คุณรุกะครับ น้ำผมหมดตัวละครับบบบ

ตายๆๆๆ จบด้วยเอมิบ๊วบให้อย่างนี้
ศพสีชมพูละครับบบบบบบบบ