ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 75 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 08, 2021, 11:57:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

ผมว่าโดนพี่รุจนวดขนาดนี้ โฆษณาน้ำมันมวยต้องเข้าแล้วล่ะ

ส่วนตอนนี้ทำให้รู้ว่ามีคนกำราบพี่หมิวได้อีก 1 คน 555

kodzilla

ระหว่าง 2 เจ๊ หมิวกับรุกะ มันมีกลิ่นแปลก โทนคงโดนรุมแน่ๆ

aod123

au2000

แต่ละนาง สุดยอดทั้งนั้น โทนรับงานดูแล
บรรดาสาวๆเหนื่อยแน่

nagatobimaru

Paul K

นังมารน้อยมาอ้อนแล้ว ว่าแต่ เจ๊หมิวกะรุกะนี่เค้ามีอะไรลับลมคมในซ่อนอยู๋นะ 

ปล.มาต่อเชียงใหม่เร็วๆนะครับ

ieaky

จองโต๊ะมุมมืด สั่งมิ๊กเซอร์กับเบียร์มานั่งรอเลยครับ
แอบงงตอนแรกคุยกับรูกะดี ๆ แล้วมาเจอแก้ม แล้วพี่เตยนางเอกนัมเบอร์วันจะมายังไงวะคงจบที่ชาลันล่ากับแก้ม
สุดท้ายเจ็เตยมาเหนือ ท่านโทนโดนรวบหมดสิทธิ์ขัดขืน สรุปนี่ครั้งแรกของตัวเล็กใช่มั้ยโดนของใหญ่ของท่านโทนแต่แรกเลย แอบเป็นห่วงจะไข้ขึ้นมั้ยนี่งานนี้นางเอกนัมเบอร์วันของพวกเรา

monster gmail

ร้านเปิดแล้ว
เจ๊เตยโดนแล้ว

DESTINY_TH

นางเอกนัมเบอร์วันผมไปหนายยมามีบทบาดบ้างรุกะแย่งซีนไปหมดแล้ว

leopoldi

อ่า ทั้งรุกะ เจ๊หมิว เหมือนเข้าขากันดีแบบนี้ ไม่ธรรมดาแน่ๆครับ
.....​อ่านเรื่องการฝึกแบบนี้แล้ว ผมขอทำงานดีกว่าโหดเกิ้นนน