ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 75 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 08, 2021, 11:57:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkside

แสดงว่าได้รับการอนุมัติ จากเจ้หมิวแล้ว   เจ้เตยเลยปล่อยเต็มที่ ชิงตัดหน้ารุกะ   5555

××Mon××

ใหนบอกนางเอกนัมเบอร์วันจะมาทวงบทบาทคืน นี่โดนรุกะขโมยซีนอีกแล้วจนถึงตอนซ่อนแล้วนางยังไม่โผล่ซักที5555 แต่ตอนนี้พิมพ์ผิดเยอะเลยนะครับ เหมือนกับว่าพิมพ์ในมือถือเลยครับ

***โหตอนท้ายหลังซ่อนนี่ยอมให้เจ๊เตยเป็นนัมเบอร์วันเลย ยอมให้ท่านโทนทำแถมบอกเจ๊หมิวแล้วด้วยไม่ต้องหลบซ่อนกันแล้ว แต่ๆๆๆๆมันค้างคาอ่ะ ตอนหน้าจัดเจ๊เตยเต็มๆไปเลยนะครับท่านโทน***

Manoptana

ฉายาไอ้ลิงนี่ยึดเอาไว้ได้เลยนะโทน ไหนๆก็โดนเจ๊เรียกตนชินแล้ว สาระพัดลิงอีกต่างหาก ช่วงนี้สาวๆม่กันพร้อมเพรียงจริงๆ รุกะก็แทบจะประกบตัว แต่พี่หมิวกับรุกะเขามีข้อตกลงอะไรกันไว้หรือเปล่า
กลายเป็นว่าเจ็หมิวกับเจ๊เตยตกลงกันก่อนแล้วมีชดเชยให้กันด้วย

Daniel Dear

tummada5819

พึ่งจะได้คืนดีกับเจ๊เตยเจ๊หมิวงานนีคุนรุกะโผล่มาจะทำให้งอนกันอีกไหมคับ

dj.bird

btr12345

wjoe44

กำลังจะนอนเลยครับ ร้านเกะเปิดซะก่อน เข้าร้านก่อนค่อยนอน

[email protected]

lindor

อยากอ่านเรื่องพี่หมิวพี่เตยเยอะๆ ครับ สองคนนี้ฮ้อตสุดแล้วสำหรับผม ขอบคุณคนเขียนค้าบ

puretank

ผมมาตามหาผู้หญิงคนนึง...ซึ่งที่จริงเราทุกคนรู้กันว่าคือ " นางเอก " ::DookDig::