ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 75 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 08, 2021, 11:57:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bmaII

ไปที่ไหน อยู่ตรงไหน ต้องมีเหตุให้สาวตามหา ตามมาเจอได้ทุกหน เสน่ห์ล้ำลึก

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... จนใจเลย.. ตกลงผมจะเลือกใครดี.. เอ้ยยย.. พี่โทนจะเลือกใครเป็นนางในดวงใจ

zenon8088

boy2516

alcoholic888

แก้มโผล่มาตอนท้ายยังนี้คุณแฟนจะโดนรีดน้ำมั้ยครับเนี่ย

kreetha2

รู้สึกเหมือนว่ามีพลังงานบางอย่าง มีคนกำลังจะโดน อดทนไว้ครับ

guang_k

คิดว่าต้องมาร้านกาแฟกับรุกะซะแล้ว เจ้หมิวหึงแล้วท่านเทพโทน แหมรุกุจังมาถึงก็รีบมาหาอย่างนี้เจ้งอนนะ ดีที่ไม่ออกมาทานขนมด้วย ไม่งั้นน่าจะโดนเจ้ลงโทษมิใช่น้อย
รูปทิ้งท้ายนี่อิมเมจน้องแก้มเหรอครับ น่ารักมาก

โหน้องแก้มติดต้องไปทำงานช่วยพี่ดาวซะงั้น ไม่งั้นเจ้เตยไม่ได้มาหาแน่ พรุ่งนี้เทพโทนน่าจะซวยหนักละ วันนี้ก็ทำให้เจ้ไม่พอใจเพราะเช้าก็คุยกับคุณรุกะ ค่ำมาก็มาวุ่นวายกับแฟนเขา น่าจะต้องโดนทำโทษไม่ใช่น้อยเลยแบบนี้ อุตสาห์กักตัวให้พักที่หอพักของบริษัทแล้ว นี่ถ้าพรุ่งนี้ำปเจอกันที่บริษัทจังหวะที่กำลังคุยงานกับเหมียวด้วยนะ แค่คิดก็เสียวแทนแล้ว

ตะวันแดง

ช่วงนี้ ฟิตปั๋งละท่านโทน
คงหมดสิทธิ์ปล่อยสารกับสาว ๆ ละสินะท่าน

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: guang_k เมื่อ ธันวาคม 09, 2021, 07:12:01 หลังเที่ยง
คิดว่าต้องมาร้านกาแฟกับรุกะซะแล้ว เจ้หมิวหึงแล้วท่านเทพโทน แหมรุกุจังมาถึงก็รีบมาหาอย่างนี้เจ้งอนนะ ดีที่ไม่ออกมาทานขนมด้วย ไม่งั้นน่าจะโดนเจ้ลงโทษมิใช่น้อย
รูปทิ้งท้ายนี่อิมเมจน้องแก้มเหรอครับ น่ารักมาก
คุณรุกะนี่เวลาโหดนี่น่ากลัวนะเนี่ย ส่วนเทพโทนนี่สมัยนั้นมึนได้ขนาดเนี้ยเลยเหรอเนี่ยเจ๊ๆอุตส่าห์แสดงชัดขนาดนี้
Edit:เจ๊เตยนัมเบอร์วันนนนน