ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 48

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 20, 2021, 08:38:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

เห้ยยย บ้าบอใช่รึ พี่แมน รึเป็นแผนแน่ๆ
" "

toshihiko

bmaII

ตอนนี้มีโหดด้วย ไม่รู้ผลจะเป็นอย่างไร จะฆ่า หรือไม่ฆ่า แต่หวังว่าคงแค่เป็นคำขู่ให้พี่หมิวตกใจ

เดช12341

พี่แมนพูดจริงหรือ  งานเข้านายโทนของพี่หมิวแล้ว

jooloo

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... พี่แมนตอบแบบนี้​  พี่หมิวไม่สะดุ้งไป​ 8​ ตลบเหรอครับ

navy868

เป็นงานที่สุดจะหินเลยนะ ฆ่าคุณเคย์ ::Ajark::
พี่แมนเป็นเจ้านายที่ดีมากเลยนะครับ ::Orz::

ballnakrab

เจ้หมิวนักฆ่าเจ้าโทนือยู่ใกล้ๆมีเจ็บตัวตลอด ::Grimace::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อ้าวพี่แมน จะทำคุณเคย์จริงเหรอ หรืออำน้องสาวเล่นครับ

NNGGOO

พี่แมนกำลังเช็คเจ้หมิวว่า จะควบคุมอารมณ์ได้ดีแค่ไหน

แมวหง่าว

ล้อเล่นน่าาาาส
งานซีเรียสระดับนี้
จะปล่อยให้เจ็บป่วยได้ไง

ryu

โทนเจ็บหนักแบบนี้เจ๊หมิวต้องเทคแคร์ดีๆนะครับ

pd19811983

ถึงขนาดลอบฆ่าคุณเค แต่โทนนี่รับบทหนักไปไหม เจ๊หมิวคงสงสารแย่เลย ขนาดเจ็บยังต้องมาทำงาน 

ดิเรก สำรี

howto