ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 48

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 20, 2021, 08:38:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Csc It

พี่แมนแกล้งน้องตลอดเลยถ้าได้โทนมาเป็นน้องเขยจริงๆคงไม่มีปัญหาเลยยิ่งจะชอบใจมีคนมาปราบเจ้หมิว

KengNaJa

ทำลิงสุดที่รักเจ็บอีกแล้วนะครับนั่น5555
ว่าแต่ฆ่าคุณเคย์เลยหรอ พี่แมนน่าจะหลอกให้ตกใจเฉยๆละมั้งครับ

Dark_hell

ลาสบอสคือตัวการของความเจ็บปวด

dome2011

พี่แมนพูดมาประโยคเดียว ช็อคเลย

คนเหงา

spty24

อ้าว เหวอเลยดิครับแบบนี้ โดนแกงทั้งคนเขียนคนอ่าน555

mspeed

เห้ย
พี่แมนพูดอย่างนี้มีใจหายเลยทีเดียว
แต่คงจะอำน้องมากกว่านะ

intanianoi

เจอลิงบ้าขึ้นมาจริงแล้วจะจุก

auddy999

Iscore

ขอบคุณครับ เทพโทนเจ็บหนักขนาดนี้เลยแถมพี่แมนยังมาบอกแบบนี้พี่หมิวคงจะห่วงเทพโทนมากแน่
#เทพโทนออกมาในแบบนินจาเลยได้เห็นพี่แมนในรูปแบบนี้ก็โอเคนะแถมมีดันหลังพี่หมิวมาดูแลอีกแต่เทพโทนบอกว่าแค่ปวดแขนก็แย่แล้วอย่าให้ต้องปวดหัวเลยเจ็บมากพี่หมิว

iamsong

น่าจะหมายถึง เอาชนะใจคุณเคย์นะครับ

sukray ruktum

เจ้าหญิงวุ่นวายกับนายหน้ามึนๆๆ

tango2003

คำสั้นๆ แต่โหดมาก หรือจะเป็นแค่การจัดฉาก

Raymond

หลอกเจ๊หมิวอย่างเดียวใช่ไหม ไม่ได้ฆ่าจริง ๆ เนอะ