ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 79 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 14, 2022, 01:21:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanachai

ท่าทางเจ๊จ๋าจะไม่หายโกรธ ไม่ยอมคุยด้วยมั้ง ต้องรอโทนง้อก่อน

Eldy CR

การที่จะไปขอโทษใครเมื่อเรารู้ตัวว่าเราผิด ถ้าเขายินดีฟังมันจะวิเศษมาก

Au Nanma

ipichai

ผู้หญิงเวลาโกรธอย่าคิดว่าจะคุยง่ายๆ ต้องอดทน ง้อ ง้อ ง้อ และจริงใจเข้าไว้

wikky4

po3026

เจ๊จ๋าเขางอน คุณโทนต้องรีบง้อหรือจะใช้วิธีที่เคยใช้ก็ได้นะ ถ้าไม่กลัวอกระเบิดนะ

chanky2007

ง้ออยากกว่าสองคนแรกแน่ๆ ใช้การง้อแบบเดียวกันก็ไม่ได้
สู้ๆครับ นายโทน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Nu metal

KonMol2

โอ้ว โดนเจ้จ๋างอลเข้าแล้ววว จะง้อได้ไหมครับ แต่นึกว่าจะจับคุณจอยละลึกเชียงใหม่ซะอีก

C-Runners

จ๋าแกล้งแหละ เคลียร์ไปสองจ๋าก็น่าจะรู้เรื่องแล้ว เอาคืนไอ้น้องชายบ้างน่าจะดี 5555

drblackjack

โกรธจริงหรือแกล้งครับ แต่โทนจะใช้วิธีเดียวกันง้อก็คงจะไม่เหมาะมั้งครับ