ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 79 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 14, 2022, 01:21:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sanboston

ones26421

♤judas♤

เจ๊จ๋างอลเนี้ยและโกรธน่าจะหนักสุดล่ะ แถมน้องโทนมาง้อคนสุดท้ายด้วยอีก ..งานนี้น้องโทนจะง้อเจ๊จ๋าให้หายงอนได้ยังไงนะ

Manoptana

นายโทนมีสาวๆผลัดกันงอนใส่ ให้ตามง๊อกันตลอดก็แสดงว่าสาวๆยังแคร์ถึงงอน ทำไปเรื่อยๆแบ้วก็ดีเองแหละ

Alan

โห้ววว ไมตัดบทคุณจอยได้โหดแท้...
ส่วนเจ้จ๋า ง้อหน่อย น่าจะได้แหละ...

ปล. รักษาสุขภาพด้วยครับ

Solderman

peddo

เรื่องราวมันซับซ้อน แต่อาจเพราะทุกคนมีเงื่อนไขของแต่ละคน เปิดเผยบ้าง ปิดบังบ้าง เจ๊จ๋ที่ติดว่าง่ายอาจจะยากที่สุด เพราะแกไม่เคยทำให้โทนเจ็บช้ำ กลับโดนหางเลขกระหน่ำใส่ ใตาเจอไปคงเจ็บใจเหมือนกัน แม้วิธีการที่เจ๊ใช้จะดูผิดกาละเทศะไปสักหน่อย แต่แกก็หวังดี
หวังว่าคงไม่ปลอบหรือง้อเจ๊ด้วยวิธีที่ใช้กับคนอื่นนะครับ อันนั้นคงล้ำเส้นเกิน
ขอบคุณครับ
แม่เสือดาวนี่ถูกใจจริง ก่อนโทนจะคลานกลับ ขอจับเสือคลานเข่าสักทีนะครับ อิอิ

เดช12341