ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 79 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 14, 2022, 01:21:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tummada5819

รอเข้าร้านหลายวันเลยคับรอบนี้คุนล่ามจอยยังไงละมาหาถึงห้อง แล้วเจ๊จ๋าอีกที่ต้องตามขอโทษนายโทนงานเข้าอีกแล้ว

test1234

เจ๊จ๋าน่าจะรู้เรื่องหมดแล้ว ดาวมาแหละคลานกลับแน่นอน

mootest

เจ๊จ๋าแต่งงานไปแล้ว โทนคงไม่ทำผิดขนาดง้อแบบสองเจ๊นั่นหรอกนะ

nicky1976

ipichai

ตัวเล็ก ไม่ได้ตั้งใจแกล้งตัวโตนะ หรือจริงๆ เป็นแผนให้ตัวโตดูน่าสงสาร จ๋า จะได้หายโกรธ
ผู้หญิงนี่เข้าใจยาก "สิ่งที่เห็น อาจจะไม่ใช่สิ่งที่ใช่"

yoyoman

eltas007

เอาแล้วเจ๊งอนแล้ว

ตอนหน้าขอเดือดๆให้ fc เสือดาวด้วยงับ

nsrichantamit

นึกว่าจะได้จัดคุณล่าม แล้ว แต่เจ๊หมิวงอนได้มีงานง้อแน่

amtorff73

สงสัยเจ๊จ๋างอลโทนหนักมากล่ะครับงานนี้ เอ๊ะ? หรือจะแกล้งงอลกันแน่นะ? จากที่น้องชายสุดที่รักไม่เคยขึ้นเสียงหรือแสดงอารมณ์รุนแรงอะไรกับพี่สาวคนนี้ นางคงตกใจและแปลกใจ ที่ตอนนั้นฉันอุตส่าห์เป็นตัวกลางให้ แต่มาทำแบบนี้กับฉันงั้นเหรอ

แต่ผมว่านะ พี่จ๋าคงแกล้งโกรธแหละครับ และนางรู้แล้วล่ะว่าเจ๊หมิว เจ๊เตย และโทนปรับความเข้าใจกันหมดแล้ว เหลือแต่นางคนเดียวที่ไม่ยอมมาง้อ .... "แต่แบบจะมาขอโทษง่ายๆงั้นรึ? ไม่มีทาง" เจ๊จ๋าคงคิดประมาณนี้น่ะครับ

natt4556

ryg123456

LMnade

เอางะจะง้อเจ๊จ๋ายังไงดีละ เพราะใช้วิธีเดียวกับสองเจ๊ไม่ได้ด้วย

sun_307

เจ๊จ๋าไม่ยอมคุย หรือต้องใช้วิธีเดียวกับเจ๊หมิว+เจ๊เตยก่อยถึงจะยอมพูดด้วย

kriangbaac

คงเป็นคนที่คุยด้วยยากสุดแล้วแหละ ทำกับเพื่อนพี่แกไว้เยอะ