ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 4 (อัพแพทซ์)

เริ่มโดย act_dsky, มกราคม 18, 2022, 05:05:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nooneypink

Terdsak_sk

ชอบมากครับ ขอปวดตับแรงๆเลย อิอิ

pop2pm1

Agalos von Stresermann

bไม่ปวดตับเลยครับ แต่สงสารพี่ปรางมากๆ ที่ได้เจอคนเลวๆ 

poster007

ในขณะนั้นก็ได้มีคนแอบดูการเยดของทั้ง2คน

teyrs1234

ryg123456

Cat Cat

กำลังรออยู่เลยครับ
ในที่สุดก็มากละตอนใหม่
::Beggar::

คือถามว่าตัวผมชอบไหมชอบครับชอบแนวนี้มาก ปวดตับดี ตับผมแข็งแกร่งมากครับฮ่าๆ

คือตัวพี่ปรางเอง อันที่จริงใจก็อยากให้โดนหนักกว่านี้...ยังไงดีละ สงสารมากแต่ก็อยากให้ต้นโดน NTR อีกรอบ

ฮ่าๆผู้แต่งไม่ต้องคิดมากนะครับ
เรียบเรียง..ความรู้สึกได้ยอดเยี่ยมมากครับ

เป็นกำลังใจให้นะครับขอบคุณครับ

sarawut chanart

อย่าให้พี่ปรางไปเจอแบบนั้นอีกนะ

coolkid2

อดีตของปรางนี่อ่านไปอ่านมาก็น่าสงสารแฮะ

Taizen

teeieie123

สงสารก็สงสาร แต่ก็เสียวตามไปด้วยอ่ะ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

mpvictoryman

ผมคนนึงละที่ไปตามอ่านในบล๊อค  ::Sobad::

ช่วงไหนถ้าหมดไฟหมดไอเดีย อาจจะลองไปหาอย่างอื่นทำก็ดีนะครับ เห็นท่านแต่งไว้หลายเรื่อง แต่ละเรื่องก็ปวดตับสุดๆ อาจจะเกิดอาการเอียนก็เป็นได้   ::Thinking::

puipuipui

น่าตะลองเอาความฝันไปแหย่ๆพี่ปรางดูนะครับ​จะได้สังเกตท่าทาง