ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 4 (อัพแพทซ์)

เริ่มโดย act_dsky, มกราคม 18, 2022, 05:05:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Lactasoy Milk

ฝันเปียกถึงอนาคต ต้องรีบปกป้องนะไม่งั้นเป็นกระหรี่แน่

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ พี่ปรางน่าสงสารนะครับ เพราะโดนข่มขืนมาแบบนี้หรือเปล่าถึงทำให้พี่ปรางเป็นแบบนี้ครับ

จรัญ บุญชู

ต้องรีบช่วยแก้ไขพี่ปราง...ไม่เช่นนั้นเตลิดไปอีกไกลแน่

poa_king

Tik K.

Prefix

Au Nanma

oxegen

eltas007

bigmut

kake08

1819

นี่ขนาดไรท์บอกต้อนที่แล้ว ว่าจะทำเรื่องนี้ไม่ปวดตับ       แต่ก็ยัง เห้อออ  จิ๊ดตับอยู่นะ   จะเถื่อนซาดิสไปถึงไหนครับ    สงสารปราง จริงๆ นี่ แค่ความฝันในอดีตของปราง ในคืนแรก   นะนี่  แล้วยังไม่ อีกหลายๆคืนตามไดอารี และนอกเหนือจากนั้น บอกเลย ตับอีกเสบขึ้นเรื่อยๆก็พังเหมือนกันนะครับ     ชอบก็ชอบ แต้ ไม่ถูกกับสายดาร์คเท่าไหร่ เสียวไม่กี่นาทีแต่อารทณ์ ดิ่ง มัรฝนนานจัง 😩😩😩
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

petergg

นายแบงค์ต้องมีเรื่องอะไรที่มากกว่านี้แน่
อะไรกันครับเนี่ย

pantano

โดนรุมหีแหกแน่พี่ปราง จะรอดไปได้อย่างไร

ว่าแต่อดีตนี่ดูไร้เดียงสา แต่ปัจจุบันโชกโชนนะเนี่ย

Mowax

พี่ปรางอดีตพังมากจนกลายเป็นระเบิดตัวตนอีกแบบออกมาเลนสิเนี่ย