ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ปรางของผม ภาค 2 ตอนที่ 4 (อัพแพทซ์)

เริ่มโดย act_dsky, มกราคม 18, 2022, 05:05:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vergo

สงสารพี่ปรางครับ ครั้งแรกนี่รับศึกหนักจริงๆ

zjk

ขอปวดตับหนักกว่านี้อีกนะครับ ฝากน้องสาวคนใหม่ด้วย

Jonah MTS

ครั้งแรกก็โดนรุม5เลยเหรอ รู้สึกสงสารนิดๆ

Orcus

ครั้งแรกของปรางนี้หนักเลยนะ น่าสงสารจริง

Ordinaryman

ความฝันเร่งเร้า แต่ตื่นเพราะร่องรักเร้าร้อน

AABB BBAA

magro

ติดตามผผลงานมาตลอดครับ ลุ้นพี่ปรางจะโดนอะไรต่อไป

P555

รอไพลิน รอไพลิน รอไพลิน ไม่รู้ว่าจะร้อนแรงเหมือนพี่ปรางรึเปล่านะครับ

Pure Pure

ความฝันนั้นจะป็นจริงสินะมาขนาดนี้แล้ว

เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

dragonfly silver

พี่ปรางค์ครั้งแรกก็โดนรุม สงสารเลย

yoyoman

ขอแค่เร่ืองนี้ไม่จบแบบปวดตับก็พอแล้วครับ

hamyaiyao

Xzysamor008

พี่ปรางครั้งแรกน่าสงสารมาก แถมโดนรุมข่มขืนอีก

Q D

เพราะโดนข่มขืนมาหรือถึงทำให้เป็นแบบนี้น่าสงสารนะ