ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามท่านผู้มีประสบการณ์ครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 24, 2022, 04:07:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคยหรือไม่ครับ?

เคย
1 (100%)
ไม่เคย
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 1

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::DookDig::
▪มีใครในที่นี้ทั้งผู้หญิงผู้ชายเคยมีประสบการณ์โดนเย็ดตูดบ้างครับ  ไม่ทราบว่ามีความรู้สึกอย่างไรบ้าง? เช่น เจ็บ เสียว มัน ติดใจ ผะอืดผะอม ฯลฯ แล้วยังยอมให้ทำครั้งต่อไปไหมครับ?
ส่วนของผมเคยแต่เย็ดตูดผู้หญิงครับ

xonly289482

เคยโดนเพื่อนเอาตูดครั้งนึงสมัยเรียนประถม ความรู้สึก/อารมณ์ ในตอนนั้น คือเหมือนช่วงเวลาปลดทุกข์ แต่ต่างตรงที่ความต่อเนื่องที่แท่งรูดโดนหูรูด ในหัวโล่งจนเพื่อนเสร็จสม ชักออกมานั่นล่ะครับ หลังจากนั้นก็แสบก้นไปอีกพักใหญ่

::Doubt::
กะหรี่คนที่ผมได้เย็ดตูด  เขาบอกว่าเขาเหมือนมีสัมผัสพิเศษที่ตูดเลยยอมให้แขกบางคนที่ถูกใจเย็ดตูด  เขาบอกว่าเสียวกว่าโดนเย็ดหีหลายเท่า  ดูจากหน้าตอนโดนเย็ดก็เสียวมากจริงๆ  แถมร้องโอ้วอ้าวๆๆๆๆดังลั่นห้องเลย   ผมก็รู้สึกเสียวควยกว่าตอนเย็ดหี  แถมน้ำก็ยังออกมาเยอะถึงแม้จะหลั่งตอนเย็ดหีมาแล้วครั้งหนึ่ง

minmomo

ผมก็อยากลองแต่ก็กลัวติดโรคกลัวอีกฝ่ายเจ็บด้วย

vadazaa

เคยเย็ดตูดเมียครับ เพราะหีโดนคนอื่นเย็ดจนหลวม
พอเอาควยแทง เมียก็บ่นว่าไม่รู้สึก ผมก็ยังรู้สึกว่าไม่คับแน่น ไม่ค่อยเสียว

พอได้เย็ดตูดคือ รูตูดขมิบแรงควยแทบหักเลยครับ แถมแตกในรูตูด เอาควยออกมาน้ำควยผสมขี้เหลืองอ๋อยเหม็นมากๆครับ

johnyred59

เคยเย็ดตูด แต่ไม่บ่อยรู้สึกว่ารัดรอบควยดีมากเลยแน่นมาก แต่พอเสร็จคนโดนบอกแสบมาก

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

::Sobad::
เคยเย็ดตูดผู้ชายสมัยวัยรุ่นครับ  ใช้น้ำมันมะกอกมาชะโลมควยแล้วเย็ด  รู้สึกหยึยๆเหมือนกัน  แต่ก็เย็ดจนน้ำแตก   แต่คนที่โดนผมเย็ดบอกว่าเสียวตูดปนแสบมาก

อ้างจาก: minmomo เมื่อ มกราคม 27, 2022, 12:12:40 หลังเที่ยง
ผมก็อยากลองแต่ก็กลัวติดโรคกลัวอีกฝ่ายเจ็บด้วย
::DookDig::
▪ต้องใส่ถุงยางแล้วใช้เควายเจลมาทาครับ   ตอนเย็ดก็ค่อยๆทิ่มควยเข้าไปอย่าทิ่มพรวดเหมือนตอนเย็ดหี  แล้วให้ฝ่ายรับอย่าเกร็งตูดครับเดี๋ยวจะเจ็บ   จริงๆผมก็เคยอยากลองโดนเย็ดตูดเหมือนกันว่าจะรู้สึกอย่างไร  แต่หาคนไว้ใจไม่ได้ครับ

jmmonline

ด้วยความอยากลอง ก็เลยเคยทั้งเอาตูดกับโดนเอา เป็นสาว 2 ครับ ผลัดกัน แต่พอลองแล้วก็รู้สึกว่าไม่ใช่แนว ไม่ชอบทั้งสองอย่างน่ะครับ