ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 20 รักเธอเสมอ (อวสาน)

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:01:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwotreeone

ขอให้สุขสมหวังกันทุกคู่เลยครับ จบบริบูรณ์

chipchip

เดช12341

Nong5670

กว่าจะมาง้อหมอโมโนได้นะหมอโบ้ทน่าจะแกล้งเสียให้เข็ดนะเนี้ย

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ก็คิดอยู่ว่าปั้นคงจะไม่สนใจเรื่องที่โบ๊ตเป็นผู้ชายคนแรกของบีท เพราะความรักสำคัญกว่าสิ่งอื่นใด นั่นก็ทำให้น้องบีทตัดสินใจรับรักพี่ปั้น ส่วนคู่ของโบ๊ตกับโมโนผัดกระเพราเนื้อสามารถช่วยแก้ไขทุกอย่างได้....5555

พระพาย

ขอบคุณสำหรับบทประพันธ์ดีๆสนุกสนาน แม้จะงงไปบ้างบางเวลา สรุปทั้ง 4 ภาค มีตัวละครเด่นๆหลายตัว ทั้งหมอป้อง หมอโบ๊ต หมอปั้น หมอโบัส หมอโมโน หมอเอม น้องบีท แต่ก็ลงเอยด้วยอย่างดี จบเรื่องวุ่นๆของหมอหนุ่มสาว

thongdaeng_skk

joek cup

Townster Rizel

thongdaeng_skk

สมหวังกันหมด แต่ลืมเพชรได้ไง ควรสามคนผัวๆเมียๆกับป้องและโบนัสสิ

คือสามคนแต่สองผัวสองเมีย

olemantu

ก็จบแบบมีความสุขกันดี ได้เคลียเรื่องราวของแต่ละคนไปด้วย แต่ละคนก็ได้ลองกับคนอื่นที่เข้ามาและคิดว่าจะใช่ไปด้วย

beeract0

หมอโบ๊ทลางานมา 5 วัน จัดให้หมอโมโนกี่ดอกดี happy ending กันหมดทุกคู่

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

จบวันวาเลนไทน์พอดี สวยงามครับ ถึงแม้แต่ละตัวละครจะผิดบ้างพลาดบ้าง แต่สุดท้ายการซื่อสัตย์กับใจตัวเองก็นำพามาถึงบทสุดท้ายที่มีความสุข ขอบคุณไรท์มากๆ เลยนะครับ จะรอติดตามเรื่องต่อไปหรือจะเขียน sidestory ก็ดีนะครับ :)

zaar65