ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 20 รักเธอเสมอ (อวสาน)

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:01:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Long Sakorn

ขอบคุณที่เขียนนิยายเรื่องนี้มานะครับ

D4rthvader

จบไวจังกำลังสนุกเลย

naoatt

nongfriend

และแล้วก็จบลงด้วยดี รอภาคต่อไปนะคับ น่าจะเป็นปั้นกับบีทนะ

boy2516

subanrl2

ดีแล้วที่บีทเผยปมในใจไม่เลยจะได้ไม่ต้องอึดอัดใจตลอดไป
เกือบไปแล้วโมโนอยากให้โบ๊ตมาง้อด้วยตัวเองไม่ใช่โทรมาง้อ
เสียวลาไปหลายเดือนเลยโบ๊ต

dragonhead

Easy come easy go จรืงๆกับชีวิตคุณหมอทั้งหลาย ได้เสียกันครบทุกคน แล้วมาจบแบบคู่ใครคู่มัน  Happy ending จริงๆ
ขอบคุณไร้ต์ พล็อตเรื่องโอเค การเดินเรื่องด้วยตัวละครเยอะทำให้ไม่อาจเจาะลึกตัวละครหลักในก่ารแสดงอารมณ์ความรู้สึก และมักสร้างความสับสนในการอ่าน อย่างไรก็ตามเป็นสไตล์การเขียนของไร้ต์ ที่มีคนคอยลุ้นคอยติดตาม..น่าชื่นชมยินดีมาก 😁😁😁

Mosser12345

แงะ น้องโบนัสไม่ได้ออกเบย น่าจะโดนเสียบสักหน่อย

live20

Pinomyim

Kfg asdf

ใจหายเลย ติดตามมาจนจบจนได้ เขียนดีมากครับชอบมาก

Pudit1988

ดีกันๆๆทะเบาะกันไม่ดีหรอก 
กกกอดกันในวันที่กัน
ดีกว่ากอดหมอนข้างในวันที่ไม่มีกัน

ัuffa555

ดีกันเถอะ คนอ่านลุ่นใจจะขาดแทนแล้วครับ

ones26421