ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนกู ภาค 4 ตอน 20 รักเธอเสมอ (อวสาน)

เริ่มโดย magna67t, กุมภาพันธ์ 14, 2022, 08:01:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samajidto

shiiba

nar007

ถ้าถามโมโนว่ามีไรกับไอ้ปั้น อะไรจะเกืดขึ้น จริงๆสงสารหมอโบ้ตนะที่เพื่อนกับแฟนตัว.....

btr12345

จรัญ บุญชู

เยี่ยมครับ...มีความสุขกันถ้วนหน้า...จงทำหน้าที่หมอต่อไป

mario

singkanong

นั่นจิทำไมโมโนถึงงอนนะติดตามครับไม่น่าอวสานเลยกำลังหนุกเลย

jet081

kalampee

veget

Happy Valentine's day เช่นกันครับ
จบแล้ว happy ending
แต่สำหรับผมยังคาใจกับบทของโมโน ส่วนหนึ่งผมเป็นผู้ชายเลยมองในมัมมองของผู้ชาย เป็นผม ผมคงทำใจลำบากเตียงที่นอนเป็นเตียงที่เพื่อนเราเคยนอน ใจหมอโบ๊ตกว้าง และใหญ่มาก

ttasster

drblackjack

อยากอ่านเรื่องหมอๆต่อนานๆๆๆ เลยครับ ชอบมาก