ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน 8 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, กุมภาพันธ์ 16, 2022, 04:20:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ รับรองเรื่องนี้เร้าใจตั้งแต่อักษรตัวแรกเลยครับ อิอิ
ตอนที่​ 1​
https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ตอนที่แล้ว ผมมันไม่เอาไหน
https://xonly8.com/index.php?topic=256030.0
ตอนที่แล้ว กว่าจะถึงฝั่งฝัน
https://xonly8.com/index.php?topic=255966.0

ต่อจากตอนที่แล้ว (มุมมองนายมิกซ์)

เพื่อนไอ้เมฆ1 "เฮ้ยเพื่อน นี่น้องขวัญ คนนี้เด็ดไม่แพ้ใครในนี้เลยเว้ย"

มิกซ์ "...!!!..." พอผมได้ยินชื่อก็เล่นเอาผมเกือบตกเก้าอี้ แต่พอหันไปดูกลับไม่ใช่อาจารย์พี่ขวัญแต่เป็นสาวสวยน่ารักคนนึง เล่นเอาหัวใจผมหล่นไปที่ตาตุ่ม

เพื่อนไอ้เมฆ2 "คนนี้แหล่มกูก็ชอบ"

เพื่อนไอ้เมฆ3 "คนนี้กูก็ว่าเด็ด"

เพื่อนไอ้เมฆ4 "คนนี้สุดยอด เดี๋ยวกูขอต่อจากมึงนะ"

เพื่อนไอ้เมฆ2 "คนนี้มึงว่าไงวะไอ้เมฆ สู้เด็กมึงได้ป่าว"

ไอ้เมฆ "ตั้งแต่กูเจอพี่สาวคนนี้ คนอื่นก็จืดชืดไปหมดเลยเว้ย"

เพื่อนไอ้เมฆ 1-8 "โหย ไอ้ได้ของดีแล้วลืมพวก"

ไอ้เมฆ "ก็มันของดีจริงๆ นี่หว่า"

เพื่อนไอ้เมฆ3 "ของดีมึงก็พามาอวดมั่งดิวะ แอบซุ่มคนเดียวอยู่ได้"

ไอ้เมฆ "ไม่ได้เว้ย เดี๋ยวพวกมึงก็ไปซ้ำจนของเด็กกูช้ำหมด น้องขวัญนี่ก็คนนึงละ"

เพื่อนไอ้เมฆ1 "ก็มึงแม่งเลือกเก่งนี่หว่า เลือกแต่ละคนไม่ทำให้ผิดหวังเลยสักคน"

ไอ้เมฆ "เอาเถอะๆ รอบนี้กูจะพาเด็กกูมาให้พวกมึงได้เห็นเป็นบุญตาก็ได้ นับวันยิ่งจองยากขึ้นเรื่อยๆ วันนี้ก็เกือบจองไม่ทัน ได้คิวคนสุดท้ายเลยเนี่ย"

เพื่อนไอ้เมฆ 1-8 "เฮ้ย จริงหรอวะ"

เพื่อนไอ้เมฆ8 "นี่พวกกูจะได้เห็นเด็กมึงเป็นครั้งแรกหรอวะเนี่ย"

เพื่อนไอ้เมฆ5 "กูแม่งอยากเห็นจริงๆ ว่าจะเด็ดขนาดไหน"

เพื่อนไอ้เมฆ3 "นั่นสิ กูโครตอยากรู้เลยว่าทำไมมันถึงหวงนักหวงหนา"

ไอ้เมฆ "พวกมึงตาค้างแน่ เออว่าแต่มึงไม่สนใจซักคนมั่งหรอวะไอ้มิกซ์"

มิกซ์ "ไม่เอาดีกว่า กูแค่จะมาสังเกตการณ์เฉยๆ"

ไอ้เมฆ "ตามใจมึงละกัน มาถึงถิ่นแล้วก็ยังจะเล่นตัวอีก เอ้าพวกเราชนแก้วฉลองชัยชนะวันนี้หน่อยเว้ย"

เพื่อนไอ้เมฆ1-8 "เชียร์!!!.."

เพื่อนไอ้เมฆ1 "อึกๆๆ อ้าาซซ์ งั้นกูขอตัวไปจัดก่อนนะเพื่อน"

ไอ้เมฆ "จัดเบาๆ หน่อยล่ะ เดี๋ยวเจ้แกก็มาฟ้องกูอีกหรอก"

เพื่อนไอ้เมฆ1 "เออๆ ได้เพื่อน ไปกันจ้ะคนสวย"...

ผมใจหายแว้ปเลยทีเดียวที่น้องคนนี้ดันชื่อเดียวกันกับอาจารย์พี่ขวัญ แต่ก็ยังเบาใจได้อยู่ว่ายังไม่มีอาจารย์พี่ขวัญออกมาเลย ผมก็ได้แต่ลุ้นว่าเด็กไอ้เมฆจะไม่ใช่อาจารย์พี่ขวัญนะ แล้วพวกเราก็นั่งฉลองกันไป ผมก็เอาแค่จิบๆ ไปมองหาอาจารย์พี่ขวัญไป เพื่อนไอ้เมฆก็ไปหิ้วเด็กมาทีละคนทีละคนจนตอนนี้น่าจะเกือบๆ สี่ทุ่มแล้ว ไอ้เมฆมันก็บอกว่าถึงคิวมันซะที คืนนี้จะจัดให้สาสมกับชัยชนะที่ได้มา นี่ถ้าไม่จินตนาการถึงพี่คนนี้มันคงไม่มีแรงวิ่งได้ขนาดนี้ ผมก็ถึงกับบางอ้อเลยว่ามันมีแรงวิ่งมากมายขนาดนี้ได้ยังไง แล้วผมก็นั่งจิบเบียร์ไปมองหาอาจารย์พี่ขวัญไป ทำไมใจผมมันเต้นตุ้มๆ ต่อมๆ แบบนี้นะ แล้วไอ้เมฆมันก็พาเด็กมันมาอวดจนได้

ไอ้เมฆ "เฮ้ยเพื่อน นี่พี่มายด์ที่กูโม้ให้พวกมึงฟังบ่อยๆ ไง" ผมได้ยินแบบนั้นก็ถึงกับโล่งใจ อย่างน้อยก็ไม่ใช่ชื่อขวัญล่ะวะ

เพื่อนไอ้เมฆ1-8 "โหว แม่งโคตรเด็ด"

ไอ้เมฆ "เฮ้ย มิกซ์ นี่ไงคนที่กูมานวดด้วยทุกรอบ เป็นไง สวยมั้ยเพื่อน เดี๋ยวกูรีบไปก่อนนะ เดี๋ยวไม่คุ้ม 555"

มิกซ์ "....!!!!......... ดะ.. เดี๋ยว" ผมถึงกับอึ้งเมื่อผู้หญิงที่อยู่ตรงหน้านั้นคล้ายคลึงกับอาจารย์พี่ขวัญมากๆ ถ้าไม่ใส่แว่นนี่ยังไงก็พี่ขวัญชัดๆ แต่กว่าผมจะได้สติไอ้เมฆก็จูงมือผู้หญิงคนนั้นเดินไปไกลมากแล้ว

เพื่อนไอ้เมฆ6 "เชี้ย ชุดสูทแบบอาจารย์มหาลัยเลยหรอวะ แบบนี้แหล่ะเย็ดโคตรมัน มิน่ามันถึงไม่พามาอวดซะที"

เพื่อนไอ้เมฆ3 "แม่งจะต่อก็ต่อไม่ได้ มันบอกว่าเป็นคิวสุดท้ายสัส"

เพื่อนไอ้เมฆ5 "เหี้ย เห็นแค่นี้กูก็ควยแข็งแล้ว ถ้าได้เย็ดจริงๆ กูว่าเหมือนขึ้นสวรรค์ชัดๆ

บ้าจริง ถึงพี่เค้าจะไม่ได้ชื่อขวัญแต่ทุกสิ่งทุกอย่างแม่งเข้าเค้าหมดเลย ทั้งหน้าตาทั้งชุดทั้งท่าเดิน นี่ถ้าไม่ใส่แว่นมายังไงๆ ก็อาจารย์พี่ขวัญชัดๆ ถ้าผมเดินตามไปดูเพื่อนไอ้เมฆมันคงสงสัยผมแน่ๆ ผมเลยลองส่งไลน์ไปหาแกก่อน ไม่รู้ว่าแกจะตอบกลับหรือป่าวนะ

ไลน์

มิกซ์ "อาจารย์พี่ขวัญ ทำไรอยู่คร้าบ" อ่านสิ อ่านสิ อ่านสิ แบบนี้ใจคอไม่ดีเลยนะคร้าบ

มิกซ์ "อาจารย์พี่ขวัญ ตอบผมหน่อยสิคร้าบ"

มิกซ์ "พี่ขวัญ ตอบผมหน่อยคร้าบ"

บ้าเอ้ย ทำไมไม่ตอบไลน์เราซะทีนะ คนยิ่งใจคอไม่ดีอยู่ หรือว่าแกจะไปกับไอ้เมฆจริงๆ จนไม่มีเวลาอ่านไลน์ บ้าน่า คงไม่ใช่หรอกมั้ง คงยุ่งๆ อะไรซักอย่างแหล่ะ หรือไม่ก็หลับไปแล้ว แล้วผมก็เอาแต่จ้องโทรศัพท์อยู่อย่างงั้นแต่อ.พี่ขวัญก็ไม่ยอมอ่านไลน์สักที

อ.พี่ขวัญ "มีไร"

มิกซ์ "เย้ ตอบไลน์ซะที ตอนนี้พี่อยู่ไหนครับ ทำไรอยู่ คอลได้ไหมครับ"

มิกซ์ "อาจารย์...."

แล้วอ.พี่ขวัญก็หายไปอีก อย่างน้อยผมก็โล่งใจที่แกยังตอบไลน์ผม แต่แกตอบสั้นๆ แบบแปลกๆ แถมสำนวนแบบนี้แกก็ไม่เคยพูดกับผมนะถึงแม้จะตอบสั้นๆ ก็ตาม แต่ผมก็ยังใจดีสู้เสือ เด็กไม่เมฆคงไม่ใช่อาจารย์พี่ขวัญหรอกน่า แล้วผมก็จ้องโทรศัพท์อีกจนเพื่อนไอ้เมฆชวนชนแก้วไปสามสี่รอบ ส่วนผมที่เอาแต่จิบๆ ก็เปลี่ยนเป็นหมดแก้วๆ ตลอด แล้วอ.พี่ขวัญก็ตอบไลน์มาอีก

อ.พี่ขวัญ "ไม่ว่าง แค่นี้นะ"

มิกซ์ "สติกเกอร์งงๆ"

อะไรกัน อุตสาห์รอตั้งสิบนาทีก็ตอบกลับมาแค่นี้ เราอุตสาห์เป็นห่วงแต่กลับไม่เห็นความสำคัญเราเลย แต่แกตอบไลน์มาแบบนี้แล้วเราไปเซ้าซี้อีกก็คงไม่ดีแน่ แล้วสติกเกอร์ที่ผมส่งไปแกก็ยังไม่ได้อ่านอยู่อย่างนั้น สงสัยแกคงจะไม่ว่างจริงๆ แล้วผมก็ชนแก้วกับเพื่อนๆ ไอ้เมฆอีกสองสามรอบพี่ขวัญก็ยังไม่อ่านสติกเกอร์อยู่ดี ผมจึงเริ่มทำใจเก็บโทรศัพท์เข้ากระเป๋าแล้วก็จิบเบียร์ต่อไป ตอนนี้ผมเริ่มมึนๆ ละ ก็เล่นหมดแก้วไปตั้งห้าหกแก้ว จนผมต้องบอกเพื่อนๆ ไอ้เมฆว่าพอก่อนแล้วก็หมดสติไปตอนไหนก็ไม่รู้

ไอ้เมฆ "เฮ้ย ไอ้มิกซ์ ตื่นได้แล้ว กลับกันได้แล้วเพื่อน"

มิกซ์ "อ้าว กูหลับไปตอนไหนเนี่ย โทษๆ"

ไอ้เมฆ "ไปๆ เดินไหวป่ะเนี่ย ขึ้นรถๆ เดี๋ยวกูไปส่ง"

มิกซ์ "เออๆ เข้าห้องน้ำแป้บ"

ไอ้เมฆ "ไหวป้ะเนี่ย นั่งตั้งนานไม่เมา กูไปจัดเด็กแป้บเดียวเสือกเมาซะคอพับเลยสัส"

แล้วผมก็ประคองตัวเองไปเข้าห้องน้ำ แต่ไม่ใช่อะไรหรอก ผมจะแอบไปปักหมุดในแม็พไว้ คราวหน้าผมต้องมาอีก จะได้รู้ว่าผู้หญิงคนนั้นใช่อาจารย์พี่ขวัญจริงๆ หรือป่าว พอผมเข้าห้องน้ำเสร็จพวกไอ้เมฆก็พาผมไปส่งคอนโดแล้วพวกเราก็แยกย้ายกัน แต่พอผมถึงห้องนอนก็ปวดฉี่อีกพอดีเลยคิดว่าจะชักว่าวซักรอบนึง เออ พึ่งนึกขึ้นได้ว่าไอ้ริวคุงต้องส่งรูปมามั่งสิ พอผมเปิดไลน์ไอ้ริวคุงมันดูก็เห็นรูปที่มันส่งมาสิบกว่ารูป บ้าเอ้ย ทำไมพึ่งนึกได้ตอนนี้วะ ผมเลยรีบเปิดดูตั้งแต่รูปแรก ก็อย่างที่คิดไว้ เป็นรูปสาวสวยใส่แว่นชุดสูทนั่งในห้องกระจกกับสาวๆ น่าจะชุดเดียวกับที่เด็กไอ้เมฆใส่วันนี้ แถมคนนั่งข้างๆ ก็น่าจะเป็นคนที่ชื่อน้องขวัญอะไรนั่น แล้วก็มีอีกหกเจ็ดรูปที่เป็นรูปที่โดนแขกควงไปแล้วผมก็ลุ้นว่ารูปสุดท้ายจะเป็นอย่างที่คิดหรือป่าว ผมค่อยๆ เลื่อนให้ภาพค่อยๆ ขยับออกมาอย่างช้าๆ ภาพนั้นเห็นผู้หญิงผมยาวในชุดสูทก่อนที่ข้างๆ ตัวเธอจะเป็น.. จะเป็น.... ทรงสกินเฮดหรือป่าวนะ ผมเริ่มทำใจไม่ได้เลยเลื่อนภาพนั้นกลับคืน ตอนนี้ควยผมแข็งอยู่ที่ชักโครกพร้อมกับอีกมือที่กระทุ้งควยตัวเองอย่างถี่ยิบ ผมนั่งทำใจอยู่พักนึงก่อนที่จะเลื่อนรูปนั้นออกมาใหม่ ผมค่อยๆ เลื่อนภาพจนเห็นผู้หญิงใส่สูทนั่นเต็มตัวแล้ว แล้วก็ชุดของผู้ชายนั่นคุ้นๆ มาก แล้วผมก็ตัดสินใจเลื่อนออกมาจนเต็มรูปก่อนที่ผมจะน้ำแตกไปกับรูปผู้หญิงใส่สูทควงกับไอ้เมฆเพื่อนผมอย่างชัวร์ๆ ทั้งชุดทั้งทรงผม ไอ้เหี้ย ทำไมต้องเป็นแบบนี้ด้วยวะสัส อู๊ยสส์...

และแล้วผมก็เสร็จไปหนึ่งน้ำกับรูปไอ้เมฆกับเด็กมันซึ่งผมสงสัยว่าจะเป็นอาจารย์พี่ขวัญหรือป่าว ถ้าเป็นอาจารย์พี่ขวัญจริงๆ แล้วใครล่ะที่เป็นคนตอบไลน์ผม แต่การตอบไลน์ก็ตอบแบบแปลกๆ บ้าเอ้ย แบบนี้ก็ยิ่งทำให้ผมสับสนเข้าไปอีก แล้วผมก็กลับไปที่ไลน์อ.พี่ขวัญอีกแต่แกก็ยังไม่อ่านสติกเกอร์ผม โอ๊ย จะบ้าตาย ใช่อาจารย์พี่ขวัญหรือป่าววะเนี่ย แต่ก็ชั่งเถอะ ยังเหลืออีกหกเจ็ดรูปที่ยังไม่ได้เปิดดู ผมจึงกลับไปดูรูปที่ไลน์ไอ้ริวคุงต่อ พอถัดจากรูปไอ้เมฆแล้วก็จะเป็นรูปอาจารย์พี่ขวัญกับคนจรจัดที่บันได้สะพานลอยอีกแล้ว แต่คราวนี้พี่ขวัญโดนสองคนทั้งจูบปากแลกลิ้นคนนึงและก็โดนจับนมจับหีนอกชุดอีกคนนึง ดูเหมือนแกจะไม่มีการขัดขืนอะไรด้วยนะ แล้วรูปที่สองก็เป็นรูปนั่งคร่อมควยหันหน้าออกแบบคาชุดและแกยังโม๊กควยให้กับคนจรอีกคนไปด้วย รูปถัดไปก็ยังโดนคาชุดแต่เป็นโดนสองรูพร้อมกัน รูปถัดไปเป็นรูปยืนแบบยกขาข้างนึงโดนสองรูอีก แล้วรูปถัดไปก็จะเป็นรูปยกขาข้างนึงเหมือนเดิมแต่ไม่มีโดนควยแล้ว มีแต่น้ำควยทีเลอะเต็มชุดกับรูหีรูตูดที่มีน้ำควยไหลออกมาอยู่ รูปถัดไปอีกสามรูปก็เป็นรูปวนท่าเดิมแต่อาจารย์พี่ขวัญเปลือยทั้งตัวแล้ว แล้วก็อีกสองรูปที่โดนแบบสองรูที่บนสะพาน แล้วก็รูปสุดท้ายก็จะเป็นรูปหน้าอาจารย์พี่ขวัญอ้าปากโชว์น้ำขาวๆ ขุ่นๆ ในปากพร้อมกับควยสองดุ้นที่ชี้อยู่ข้างแก้มเธอ แถมใบหน้าเธอยังเลอะไปด้วยน้ำควยเต็มไปหมด แต่ใบหน้าเธอในรูปนี้ช่างเป็นอะไรที่ดูเธอมีความสุขเอามากๆ ตอนนี้ผมไม่สนแล้วว่าจะเป็นภาพจริงหรือภาพตัดต่อ แต่ตอนนี้ผมเสียไปสามน้ำแล้วกับรูปเซตนี้ แล้วผมก็เดินขาอ่อนไปหลับบนเตียงทันที พรุ่งนี้ผมต้องรู้ให้ได้ว่าเธอคนนี้ใช่อาจารย์พี่ขวัญจริงๆ หรือป่าว...

คุยกับผู้แต่ง

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1
https://fictionlog.co/b/5defc0ef82fbb1001b17de20
https://twitter.com/sharte_garter/status/1493889979042320384

และขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวให้กับซอมบี้เวปนี้ด้วยนะครับ (ตอนนี้เปิดอ่านฟรีอยู่ครับ แหะๆ)
https://www.readawrite.com/?action=manage_article&article_id=02f3bca4a44dddc0a8351081d2c4aed1&tab=mainManageChapter
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

trakara

อาจารย์ขวัญก็คงเห็นเจ้ามิกซ์เหมือนกันะเป็นยังไงต่อ

olemantu

อาจารย์พี่ขวัญคงไม่มีเวลาตอบไลน์หรอก ก้อกำลังทำกิจกรรมอยุ่ แต่ก็คงต้องพยายามตอบละ ไม่งั้นนายมิกซ์จะยิ่งสงสัย

julia

อยากรู้ว่าถ้านายมิกซ์รู้ความจริงแล้วจะไปซื้อบริการกับอาจารย์ขวัญไหม

zaar65

จรัญ บุญชู

งานนี้ถ้ายังไม่รู้ความจริงนี่...ทำไมเหมือนกันจังพี่น้องคู่นี้ (แฟนและน้องแฟน)

1819

ถ้าเอ็งรู้ ว่าเป็นขวัญ เมิงจะทำอย่างไงไอ้ฟายมิก   ที่ขวัญเข้าเส้ยทางนี้เพราะเมิงตุัวเดี่ยว ที่เป็นต้นเหตุ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

sachinha

Sur9x

สงสารจานพี่ขวัญ จากใข้หนี้ กลายเป็นมาทำอะไรแล้วเยี่ย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: trakara เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2022, 06:49:34 หลังเที่ยง
อาจารย์ขวัญก็คงเห็นเจ้ามิกซ์เหมือนกันะเป็นยังไงต่อ
อ.ขวัญจะยอมรับให้เจ้ามิกซ์เอาไหมนะ