ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 82 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 20, 2022, 12:47:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wic

latipk

ใส่เดี่ยวกับชุดนักศึกษาสุดพลัง ผมว่าคุ้มสุดๆ้วล่ะครับ

เสียดายเวลาจำกัดไม่งั้นโดนเสือดาวลากไปกินต่อแน่ๆ

lnw007

ช่วงนี้มีแต่ความสุขจะมีดราม่าไหมหว่า ดาวนี่สุดยอดเลยโตมากๆ

มิ้นต์รุกใส่ด้วย พอห่างกันคงคิดถึงจริงๆ ขอบคุณครับ

Slave

คิดถึงดาวจังครับ... ว่าแต่รักษา​สุขภาพ​ด้วยนะครับ... เดวร่างกายจะโทรมเอานะ... แก่แล้วนา... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

Daniel Dear

ฝึกมารอบนี้พลิกแพลงเปลี่ยนท่าได้เร็วขึ้​นแถมไม่เหนื่อยด้วย

singkanong

iเย้ๆรอนานเลยกว่าร้านเกะจะเปิดแห่ะๆคิดถึงสามสาวน่ะว่าวันนี้ไมไม่จัดแพคคู่ไปเลนะเทพโทน

Wichana

pddy2545

โดนรีดแรงจนมีความสุขแล้ว ไปเจอโปรแกรมโหดตอนเข้ายิมแล้วน่าจะทุกข์หนักเลย

peddo

น้องแก้มในชุดนักศึกษานี่เกินจะต้านทานจริงๆ ดาวก็เข้าขา เปิดจังหวะได้พอดี ถ้าวันนี้ไปวิ่งแล้วเข่าอ่อน มีโดนซ่อมแน่โทน
จะมีใครโผล่มาอีกไหม ยังมีโควตาอีกหนึ่งน้ำ อิอิ
มีแต่น้ำเหงื่อกับน้ำใจแฮะ แต่ไม่มีน้ำตา
นอนหลับฝันดีบ้างแล้วครับ

guang_k

งานนี้น้องมิ้นต์รู้เข้าน่ากลัวว่าพี่โทนจะโดนไม่ใช่น้อย เพราะพลาดไปคนเดียวเลย

อยากข้ามไปตนหน้าเร็วๆ เลยครับ อยากรู้ว่าจะหวานเป็นตกบ่อน้ำเชื่อมหรือ ขมเป็นตกหม้อต้มยากัน
รอดตัวไปคิดว่าจะหมดแรงก่อนซ้อมไม่ครบซะแล้ว อยากรู้ว่ารอบนี้ได้ย้อมผมจริงๆ ไหมด้วย รุกะกับดาวต้องการแบบนี้ด้วยเหลือเจ้ๆ ทั้งสองกับมินต์ละ ส่วนน้องแก้มคงยังไงก็ได้