ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 6 ] ตอนที่ 82 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 20, 2022, 12:47:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

win69

acropobia899

เกินคำว่าคุ้มไปเยอะเลยครับ ได้เยๆกัน นศ.สวยๆ คาชุดนี้คือ ความใฝ่ฝันของ ผช ส่วนใหญ่เลย

โอ๊ยยย  ฝันดีสุดๆไปเลย
เจ้าหญิงน้ำแข็งบอกคิดถึงแบบนี้
จะมาหาด้วยอีกต่างหาก แฟนๆฟินเลยครับ

nowhereman

น่าอิจฉาจริงๆ ดาวก็มาดูแลถึงที่ แก้มก็อ้อนซะตามประสานางมารน้อย

JabaWoCK

elelle

คุ้มยิ่งกว่าคุ้มอี๊ก คุณโทนนี่โชคดีระดับ 1 ใน ล้านเลยนะเนี่ย มีโอกาสได้เคลมสาวๆเยอะขนาดนี้

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ กำลังลุ้นเลยว่าใครมา ส่วนนายโทนของเราก็โหมหนักจริงๆ

1819

เดาผิดไปจากต้อนที่แล้วว่าใครเปิดประตูเข้ามา  คิดไว้2คน คือ มิ้น กับ เจ๊เตย  ดันเป็นดาว ซะได้       ทำไงดี ยังคงเป็น IPF ยืนหนึ่งอยู่ แต่ หลังจากดาว เครียส์ความรุ้สึกแล้ว จากเหตุการ๊์ดราม่า   ใจเริ่มแยกไป ให้ ดาวอีกคน  ถ้ามีผู้หญิงแบบ ดาว แค่คนเดียว แบบไม่มีมิ้น กับ แก้ม จะทุ่มใจให้เลย   ดาวครบเครื่องมาก   
ขยัน, เข้าใจ, สวย,ขี่เล่นมีลูกล่อลูกชน  เป็น แม่บ้านแม่เรือน, ไม่งอมืองอเท้า,ขอผู้ชายเลี้ยง ฉลาด  แถม sexก็สุดยอด   คือเฟอแฟคมาก   แต่ในความครบ มันต้องมีอะไรขาดบ้าง  แต่ยังหาไม่เจอ ต่างกับ มิ้น แก้ม  ที่ยังมีจุด บกพร่องอยู่ แต่  แค่น้อยนิด เท้านั้น
edit คืดถึง สมกับเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งบอก เลย บท มาน้อย แต่คนสำคัญก็คือ สำคัญป่าว  555  มาต้อนท้ายแค่นี้ เหมือนฉาก กับตันยกค้อนธอรวํ ขึ้นได้ เลย พร้อมเสียงสายฟ้า 
ปล่อยให้ ดาวกับ แก้ม นำห่างไปแบบนี้  เจ้าหญิงถึงจะกำแพงสูง แต่ ก็ ยื่นปอยผมให้เทพโทนปีนไปหานะ  อยากได้ใจก็ต้องลงแรงหน่อย   เทพโทน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

volpe

เย้มาแล้วๆๆ แต่มิ้นรู้ว่าเจอสองคนแต่มิ้นพลาด พี่โทนเอ๊ยเจอเจ้า ญ น้ำแขงงอนแน่

nmiint

ton29048