ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 85 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 21, 2022, 12:35:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amtorff73

สาวแว่นขี้อายของเรากลายเป็นเสือสาวเข้าห้องผู้ชายและขอมีอะไรด้วยเฉยเลย

ผมว่าจอยกับโทนนี่มันให้ความรู้สึกอบอุ่นแปลกๆนะครับ หรือเพราะด้วยบุคลิกสาวแว่นที่เคร่งขรึมที่ทุกคนเห็นมันขัดกับความเร่าร้อนบนเตียง ที่ทั้งคู่ต่างรู้ดีก็ไม่รู้สิครับ

ningnong007

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
คนที่ดีกับเราย่อมได้แต่สิ่งดีๆๆกลับมา เช่นท่านเทพโทนทำอย่างดีกับคุณล่ามจึงได้รางวัลกลับเยี่ยงไรหละขอรับ อิอิอิ

ballnakrab

น้องจอยนารักมากเทคเเคร์คนเป็นด้วย นายโทนจะโดนเจ้หมิวลงโทษไหม ::Oops::

ovident

เหมือนเจ๊หมิวจะดูออกนะโทน  แต่เจ๊ก็บอกคำเดียวว่าดูไม่ดีนะ 55555555555

kard

sun_307

ช่วงเก็บตัวฝึกร่างกายต้องห่างจาก 3 สาว กับ 2 เจ๊ แต่กลับได้ของนอกกับคุณล่ามมาทดแทน ชาติก่อนทำบุญด้วยอะไรเทพโทน อิจฉาอย่างแรง

evilbenz

เจ๊หมิว นี่ดักนายโทนได้ทุกทางเลยจริงๆ ไปต่อกันไม่เป็นเลยที่เดียว

Edit : ไม่อยากพูดอะไรเยอะ อิจฉานายโทนโว๊ยยยยยย 

xonly-1454

เสร็จแล้วค่อยหลับ ดีกว่าหลับกลางอากาศ  เจ้าโทนทำขายหน้ามากหมดแรงเอาดื้อๆ  ต้องมีรอบรีเทอร์นหน่อยนะ ให้เจ้าโทนได้กู้หน้าหน่อย

meendavid

จัดปลอบใจเจ๊หมิวหน่ยกลัวจะเครียดๆๆๆ สาวแว่นมาคลายความหื่นจนท่านเทพโทนหลับซะนิ