ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 5 ] ตอนที่ 85 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 21, 2022, 12:35:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marco35

เทพโทนสู้สาวจอยไม่ได้หมดแรงก่อน ต้องให้3สาวติวให้ใหม่

bmaII

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ รูปจอย ใส่แว่น น่ารักจัง โทนจัดไปสองยกหมดแรงเลย แสดงว่าฟิตไม่ถึงครับ

nar007

meenoi

พลาดจากการได้โกอินเตอร์ แต่ก็ได้ปลดปล่อยกับคุณจอย 2 รอบ สบายตัวยันเช้าเลย

633sqd

ว่าแล้ววงจรปิดมันฟ้อง ทีมกล้องนี้เด็กพี่หมิวแน่ๆรีบฟ้องเลย

ฝึกตอนเย็นจะรอดมั๊ย มีสามสาวมาตัดแรงแล้ว

navy868

ทำไปสองรอบได้รางวัลเป็นแซนวิสมาสองอัน.. ::Oops::
โดนสองเจ๊บุกแบบสายฟ้าแลบเลย ตั้งตัวไม่ทัน ::Oops::

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. รางวัล.. รางวัลที่ทำให้จอยหายเครียดงัยครับ.. พี่โทน

Bat-ball

เจ๊หมิวนี่แกเฝ้ากล้องตลอดไหมเนี่ย หรือจ้างยามเฝ้ากล้อง

guang_k

ได้จอยช่วยให้หายคั่งค้างจากที่รุกะจังทำไว้สะบายตัวไป แต่เจ้หมิวส่องกล้องเชคตลอดอย่างนี้ลำบากละคราวหลัง จอยก็ดูแลดีนะนี่มีอาหารเช้าให้อุ่นท้องด้วย แต่เจ้หมิวจะไปดักที่บริษัทหรือเปล่านะ งานนี้เหมียวจะได้เกร็งอีกแน่

สองเจ้เอาจริงใช่ไหมนี่ หรือแค่แกล้งเฉยๆ ถ้าเอาจริงเย็นนี้น่าจะไม่รอดละ อาจจะถึงขั้นต้องเข้าห้องเย็นด้วยไหมนะ แต่วันก่อนเจ้เตยก็เห้นรุกะแล้วนี่เจ้ลืมไปแล้วเหรอ

saranchai

ผมแพ้ทางสาวแว่นมากๆเลยนะเอาจริงหากได้เจอแบบสาวจอยคงหลงตายอ่ะ