ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงของชีวิต ep.5

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 24, 2022, 07:01:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yeilow

chanky2007

เด็กมันน่ารัก โอกาส โดนหลอกมีพอกับจริงจัง

จะโดนแบบไหนต่อ ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Punksmanonhell

ipichai

เป็นผมก็ไม่ไว้ใจ และไม่เชื่อว่าเข้าโรงแรมแล้วจะนอนคนละเตียงจริงๆ

AWN

akine

::Sweat:: ทรงหมาหงอยเลยอะ พูดอีกนิดมีน้ำตาไหลแหละ

ball2112

dragonhead

กลับตัวก็ไม่ได่...จะไปต่อก็กลัวไม่ถึง...😵😵😵 อารมณ์นี้เลยน๊อะ....

Navee Wongsit

amtorff73

รู้อยู่เต็มอกว่าสาวเวย์นี้เขาน่าจะคิดอะไร ก็ยังเอาตัวเองเข้าไปเจ็บอีกนะครับ แต่ก็อย่างว่าแหละ ก็คนมันหลงไปแล้วให้ทำไงได้ แต่อย่าหลงนานนะครับ ถ้ามีปัญหาที่มันไม่ใช่เรื่องแล้วควรรีบถอยออกมาเลยนะ

zethkhun

น้องเขาก็ต้องดูแลลูกค้า ทำใจเถอะพ่อคุณ

Chum2000

น่าเห็นใจเลยครับทั้งเรื่องงานเเละเรื่องน้อง

kayzero

เจอแบบน้องครีมก็คงต้องตัดใจอ่ะนะ เขาคงไม่ได้มีเราแค่คนเดียว  ::Crying::

xiixii

เล่นกับไฟจริง ๆ เลยครับ เคยเป็นมันปวดหัวมากเลย 55