ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงของชีวิต ep.5

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 24, 2022, 07:01:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงของชีวิต ep.5

แจ้งนิดนึงนะครับ หลังจากที่ผมได้กินตับกับน้องครีมแล้วช่วงเวลาก็ห่างไป 4-5 วันถึงเกิดเหตุการณ์นี้นะครับ ไม่ใช่ได้กับผม แล้วอีกวันไปกับลูกค้าอีกคน แฮร่ แล้วตอนที่ผมไลน์บอกน้องครีมว่าจะไปรับ น้องก็ไม่มีการอ่านไลน์เลย คือน้องไม่รู้ว่าผมจะไปรับแน่นอน มารู้ทีหลังอีกที

ขอโทษที่การดำเนินเรื่อง บางทีสำนวนผมอาจเข้าใจได้เองคนเดียวจะพยายามเรียบเรียงใหม่ครับ

อ่ะเข้าเรื่องกันต่อเลยครับ

อย่างที่ทุกคนทราบ น้องก็นั่งรถไปกับลูกค้าโดยมีเด็กเสริฟเป็นคนขับรถไปด้วยกัน ผมก็แยกตัวขับรถกลับห้องไปอาบน้ำเตรียมตัวไปทำงาน อย่างที่บอกจิตใจก็จะซึมหน่อย แต่ไม่ร้องไห้นะครับ เพราะหึงหวงแบบออกหน้าไม่ได้ สถานะไม่มีจะมาออกอาการเต็มที่คงไม่ใช่ เอาตรงๆก็คิดไว้นานและก็ปลงไว้แล้ว ว่าน้องออกไปกับเราได้ ก็คงออกไปกับคนอื่นได้เช่นกัน แต่ก็ไม่คิดว่าจะจ๊ะเอ๋กันเร็วขนาดนี้ มันก็จะเฟลหน่อย นี่ก็อีกเหตุผลนึงที่ยังไม่กล้ารุกน้องครีมให้เร็วกว่านี้

อ่ะเราก็ไปทำงานด้วยสีหน้าเซงๆ แต่ก็ต้องทำงานจะไปเปิดฝักบัวเปิดเพลงร้องไห้ในห้องน้ำมันก็คงไม่ใช่ อายุ30+ แล้วชีวิตต้องเดินต่อ ไม่ใช่เอาแต่ซึม แต่ก็เหมือนพอเจอเรื่องแย่ๆ ไอ้โน่นนี่นั่นก็ถาโถมซะเหลือเกินนั่งเถียงกับเพื่อนร่วมงาน นั่งทะเลาะกับลูกค้า หัวหน้าด่าอีก จนแบบอะไรวะเนี่ยยยย อ่ะก็พอถูพอไถไปต่อ หากาแฟเข้มๆ กินพอให้ชุ่มฉ่ำใจหน่อย อเมริกาโน่ร้อนๆ ช่วยชีวิตท่านได้ พอให้งานไหลต่อเนื่อง

พอซัก 11.00 น้องครีมก็ไลน์มาบอกว่าฟื้นแล้ววว ตอนนี้หิวมากกก ผมก็ตอบอืมมม ถามตอนนี้อยู่ไหนหรอ? น้องก็บอกเลยนะว่า อยู่โรงแรม XXXX เพราะเมามากไม่ไหวเลย เลยให้เสริฟมาส่ง กำลังจะกลับไปร้าน ไปเอารถและกลับไปเคลียร์บิล เราก็รีบออกตัวไปอีกให้พี่ไปรับไปกินข้าวมั้ย น้องครีมก็บอกไม่เป็นไรไม่รบกวน เพราะตัวน้องต้องไปเคลียร์บิลต่อ ในใจคือแบบร้อนรุ่มระอุมาก ก็กลัวอะไรหลายๆอย่างก็เลยโอเครๆ ตามสะดวกแล้วกันพี่ทำงานแล้ว แล้วเราก็ไม่สนข้อความที่น้องส่งมาอีกเลย อารมณ์อ่านไม่ตอบแมร่ง งอลโว้ย แต่แสดงออกไม่ได้

ก็ไปนั่งเคลียร์งานตัวเองคุยโปรเจ็คกับเพื่อนต่อว่าจะเอาเวย์ไหน เพื่อนก็ทรงท้อไม่ต่างกันเพราะแต่ละคนอยู่คนละที่จะดูแลกันแบบไหนยังไง คนที่เคลียร์โปรเจ็คงานให้ก็เร่งมห้เรารีบเคลียร์งาน อื้อหืมมมมม วันนั้นคือมะรุมมะตุ้มมากไม่รู้จะขยับยังไงก่อนต้องตั้งสติกันทุก5นาที 10นาทีกันเลย เพราะน้องครีมก็พาใจร้อนว้าวุ่น แต่ก็ได้แต่ช้ำใจ ระคนทุกข์ดีจริงๆวันนั้น กว่าจะได้หลับตาข่มตานอนก็ดึกตี3-4 หัวจะปวด น้องครีมก็ไลน์มาคุยนะ เราก็อืมถามมาตอบไป ไม่ได้โฟกัสเท่าไหร่ เพราะในใจคือแบบเห้ออออ ทำไมต้องมีเหตุการณ์แบบนี้ด้วยน้า เซงโว้ยยย แล้วก็แบบน้องออกไปแบบนี้กี่ครั้งแล้ว? เรารับได้แค่ไหน? ยังไงอะไรกันครับเนี่ยยยย? สมองเริ่มงอแง

วันถัดมาก็คือวันศุกร์อยากกินเหล้าเลยฮะ 100 pipers 1.5L ต้องได้ออกทำการ ก็นั่งทำงานใจร่มๆ ตอนแรกกะไปนั่งกินที่ร้านอื่นนะ แต่ตอนนั้นคิดอะไรอยู่ไม่รู้ รู้สึกตัวอีกทีก็ไปโผล่หน้าร้านน้องครีมเขาแล้ว  คิดในใจกูมาโผล่ตรงนี้ได้ไงวะเนี่ย อ่ะ ไหนๆก็มาละก็เข้าไปเลยซิ ตอนนั้นในหัวมีหลายคดีด้วยทั้งเรื่องงาน โปรเจ็ค ไหนจะน้องครีมอีก
แต่ก่อนจะเข้าร้านก็มีสายเข้า "น้องอิง" หืมมมม โทรมาไงก่อนนน ก็รับสาย "ว่าไงคะแม่" น้องอิงก็บอกคิดถึงงงง จะไปทำงานละขอโทรหาผัวก่อน ไอ้เราก็แหมมมมมจ้า ๆ ๆ
น้องอิงคุยได้แปปนึงก็วางสายไป

เราก็หิ้ว 100pipers 1.5L เข้าร้านไปเลย เสริฟเห็นเราก็บอกวิ่งเข้ามาหาจะมาเคลียร์โต๊ะให้ เราก็เดินลิ่วววว ไปที่โต๊ะเดิม มุมเดิมเลยฮะ ไม่มีใครรู้เห็น น้องก็ถามพี่เอามิกซ์อะไร เราก็บอกโซดา2 น้ำ2 น้ำแข็งไม่ต้อง เสริฟย์ก็งงๆ เดี๋ยวๆ ๆ พี่จะไม่เอาน้ำแข็งเหรอ? เราก็อืมมมม วันนี้อยากเพียวค่ะ ลองของใหม่ เราก็ยิ้มๆเอ้อๆ แล้วขอแก้วสั้นสำหรับเหล้าด้วยนะไม่เอาแก้วยาวไปเด้อออ เสริฟก็หายไปพร้อมกับมากับของที่เราสั่งไป อ่ะทีนี้กัปตันเห็นก็แวะมาทักทายตามประสา เห็นเรากินเหล้าแปลกๆก็ขอลอง เอาเลยพี่จัดไปครับ

ก็ชนกันคนละแก้ว สองแก้ว เพียวๆขำๆ อร่อยๆ แต่ยอมรับเลยครับว่ารสชาติหวานมากฮะลื่นคอผมดีจริงๆ ผมก็ไม่ได้รีบหรืออะไรก็ ยกเบาๆช้า พร้อมคุยงานกับเพื่อนในกรุ๊ฟแบบดุเดือดมาก เพราะต่างคนต่างก็เหนื่อยกับงานคัวเอง และทิศทางโปรเจ็คของพวกเราก็ทรงคลุมเครือ ตอนนั้นแระ คือยกเอายกเอา มีพีอาร์พยายามเข้ามาคุยนะ เราก็บอกว่าพี่คุยงานอยู่ครับ พี่อยู่คนเดียวได้ น้องก็ขอชนแก้วก่อนจะเดินไปนั่งโต๊ะ ปล่อยผมนั่งอยู่คนเดียวต่อไป จนถึงจุดๆนึงสถานการณ์ในกรุ๊ปเริ่มเดือด เสริฟเห็นท่าไม่ดีเหมือนแจ้งข่าวไปหาน้องครีมอ่ะ อารมณ์ มึงมาดูคนของมึงหน่อยซิ เล่นเพียวช็อตไปหลายช็อต สีหน้าเริ่มหน้ายักษ์ด้วย

เอาจริงๆตอนนั้นคือไม่ได้คิดเรื่องน้องครีมอยู่ในหัวเลยนะ อารมณ์คือเราปลง เราทำใจไว้นานแล้วว่า อาจจะมีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นก็เป็นได้ เลยมูฟออนค่อนข้างไว แต่ความชอบน้องเขาก็มีอยู่นะไม่ใช่ว่าจะตัดทิ้งได้ง่ายๆ ก็แบบรักแรกพบ เจอปุ๊ฟ เชี้ยยยยรักเค้าว่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ซักพักน้องครีมก็เดินเข้ามา คือหางตาเราเห็นแล้ว แต่ตอนนั้นคือไม่สนใจยังนั่งพิมพ์แชทดุเดือดกับเพื่อนต่อ น้องมายืนข้างๆก็แล้ว ยืนแบบรอให้เราหันไปมองอ่ะ ไม่ครับไม่สน ไม่มองใจแข็งอยู่ น้องครีมยืนรอแบบนานมาก จนทนไม่ไหวลงมานั่งจ้องหน้าฝั่งตรงข้ามเลย

จ้องหน้าขนาดนี้จะไม่สนกันอีกเหรอ? เราจึงเงยหน้าขึ้นมามอง น้องก็ถามพี่เป็นอะไรเครียดอะไรมารึป่าว ทำไมกินเหล้าเพียวแบบนี้ ดูทำหน้าเข้าซิไม่น่ารักเลย เราก็ทำหน้านิ่งๆ ก็บอกป่าว เครียดกับงาน เคลียร์งานอยู่มันติดขัดอะไรหลายๆเรื่องเลย ก็ต้องมางมมาเถียงกับเพื่อนแบบนี้แระ ไม่มีอะไรหรอก หนูว่างหรอ? ไม่มีงานหรอ? น้องกำลังจะบอกว่าไม่มี แต่เสริฟดันเรียกพอดี เราก็บอกไปเคลียร์งานเถอะค่ะ พี่อยู่คนเดียวได้ ทำหน้าแบบนิ่งๆใส่ แล้วน้องครีมก็ไม่เฉียดมาที่โต๊ะอีกเลย  เราก็คุยต่อกับเพื่อนสถานการณ์ก็เริ่มดีขึ้น ก็โอเคร ไปเริ่มงานกันต่อ ถึงจะยังปรับทางไม่ได้

เพื่อนก็พากันแยกย้าย เราก็ดื่มช็อตต่อ นั่งคิดอะไรเรื่อยเปื่อย พีอาร์ก็เริ่มเข้ามาหามาขอชนแก้วบ้าง แต่ไม่ได้นั่งด้วยนะบอกแชทเพื่อนส่ากูเมาว่ะ แล้วรู้สึกเหมือนวูบ อ่ะชนค่ะ ก็ดื่มไป ทานไป จน4 ทุ่มกว่า วูบจริง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า สะดุ้งรู้สึกตัวพะอืดพะอมค่ะ เดินไปห้องน้ำเลยฮะ อ้วกไป 1 ทีแบบอาร์ โล่งคอออออ อ่ะเดินกลับไปที่โต๊ะต่อฮะ แต่ระหว่างทางคือ มีพีอาร์คนนึงเห็นเราคือจับหน้าเราเลยคือตกใจนะ สวนเลย "มึงเป็นใคร" น้องก็เหว๋อ เราก็เหว๋อ พูดไปได้ยังไงก่อนนนนนนนน น้องก็บอกก็ที่เดินไปดูพี่ ชนแก้วกับพี่ไง พี่ไหวมั้ยเนี่ย เมามากเลยนะ เราก็อืมมมพี่สบาย น้องก็พาไปส่งโต๊ะ ปากก็ดีไปอีก ฝากบอกแคชเชียร์ที ว่า "คิดถึง"

แต่ก็เงียบหายไปน้องครีมไม่ได้เดินมาหา หรือมาดูแลแต่อย่างใด เราก็ไม่ซีเรียสหรือคิดมากอะไร (มารู้ทีหลังน้องครีมงานรัดตัวมากตอนนั้น นั่งเคลียร์งานยาวๆเลยมาหาไม่ได้) ส่วนหนึ่งก็เมาด้วยอะไรด้วย น้องพีอาร์ที่มาจับหน้าถามอาการก็เดินมาดูบ้าง เราก็ยังมึนๆ ดื่มต่อนะ ยังไม่เลิกห้าวววววว ฮ่า ฮ่า ฮ่า พอเที่ยงคืนเท่านนั้นแระงานมาอีกรอบ วิ่งไปอ้วกหน้าห้องน้ำ มาม่าซังเห็นก็รีบเรียกน้องครีมมาดูเราเลย พร้อมไล่น้องครีมมาดูแลเรา งานเดี๋ยวค่อยมาเคลียร์ คือตอนนั้นเราก็งง เอ๊ะได้หรอ? ทำไมกูดู VVIP จังวะ นั่งตลกตัวเองอยู่ทุกวันนี้

น้องก็ลากมาส่งที่โต๊ะ แล้วบอกแปปนึงนะพี่ หนูขอไปเคลียร์งานแปป พร้อมรินน้ำให้ 1 แก้ว ปิดฝาเหล้าแล้วยกเหล้าหนีไปเลย คือตอนนั้นผมงง ผมเหว๋อ พีอาร์ที่มาส่งก็ยืนดูอยู่ ก็เหว๋อตามๆไปด้วย น้องครีมคือยกเหล้าหนีไปเก็บเลยไม่ยอมให้กิน แล้วบอกน้องพีอาร์คนที่มาดูผมว่า พี่ฝนฝากดูแลพี่เขาแปปนึงนะ หนูขอไปเคลียร์งานแปป แล้วจะรีบมา ผมงงๆ คิดในใจว่าเอาเหล้าพี่ไปไหนค้าบบบบบบบบบ น้องฝนก็มานั่งพร้อมยกแก้วให้ผมดื่ม น้องนั่งๆแปปนึงก็ไปดูลูกค้าต่อ สักพักกัปตันก็เข้ามาแซววววันนี้เป็นไรรึป่าว วูบคาโต๊ะเลยนะพี่ เราก็ยิ้มแห้งแระ

เครียดกับงานอะไรหลายๆอย่างเลย พร้อมเปิดบอลดูต่อไปด้วย เขาก็ถามเล่นด้วยหรอ? เราก็บอกป่าวดูเอาสนุกเฉยๆไม่เล่นพนันครับ  ก็คุยสัพเพเหระ กัปตันก็ปลีกตัวออกไป ทีนี้เราก็มองซ้ายขวาเลยเอาไงดีวะ กลับดีมั้ย ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า ก็มองหาน้องฝนกะให้ทิปซักหน่อย ไหนๆก็เป็นคนเดียวที่เข้ามาดูแลเราละ จะไม่ให้ก็ยังไงอยู่ ก็หันซ้ายหันขวาเห็นมาม่าก็บอกให้ตามให้หน่อย มาม่าก็ไปตามให้ น้องฝนมาก็แจกทิปไปตามเสต็ป น้องก็งง ฮะ! อะไรพี่ เดี๋ยวก่อน อะไรก่อนพี่ เราก็บอกงงอะไรก็อุตส่าแวะเวียนมาดูแลพี่ ก็ให้ทิปแระ งงอะไรก่อนคะหนู

น้องฝนก็บอกไม่งงซิแปลก วันนี้พี่มาทรงดูน่ากลัวมากกก ไม่มีใครกล้าเข้าหาเลยรู้ตัวมั้ยนิ ขนาดน้องครีมยังไม่กล้ามาเลย เราก็บอกไม่รู้พี่เครียดอะไรหลายๆอย่าง งานด้วย เรื่องส่วนตัวด้วยก็จะแบบแปลกๆหน่อยๆน่ะค่ะโทษทีที่ทำให้กลัวหรือตกใจ น้องก็บอก ดีนะพี่กินเงียบๆไม่วุ่นวายกับใคร และก็ไม่มีใครมาวุ่นวายกับพี่ พีอาร์ที่เสี่ยงตายเข้ามาขอชนก็นั่งกับพี่คืนนี้บอกเป็นเสียงเดียวกันว่าพี่ไล่น้องๆอย่างสุภาพมากไม่เข้ากับความน่ายักษ์บนใบหน้าพี่เลย ผมนี่หื้มมมมมมมม จำไม่ได้ว่าปฎิเสธใครไปบ้าง ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า มีแต่หนูอ่ะหน้ามึนเข้ามาดูพี่เรื่อยๆ เพราะหนูถือว่าคนที่บอกอยู่คนเดียวได้ คือ อยู่คนเดียวไม่ได้ แต่ก็ไม่คิดนะว่าพี่จะตามหาหนูมารับทิป น้องฝนก็หัวเราะ ผมก็ได้แต่ยิ้มแห้งงงง

ก็นั่งคุยสอบถามคุยกันนิด น้องก็ขอตัวกลับไปหาลูกค้าของน้องต่อ เดี๋ยวเขาจะว่าเอาเราก็บอกตามสบายเลยจร้า พอน้องฝนไปน้องครีมก็เดินสวนเข้ามาเลย อารมณ์เปลี่ยนไม้ น้องครีมก็มานั่งซบถามพี่เป็นอะไร ทำไมวันนี้ดูหน้าไม่รับแขกจัง หนูกลัวหนูไม่กล้าเข้าหา เนี่ยงานเยอะด้วยเนี่ย ผมก็แถไปงานเครียดๆ วุ่นวายอะไรหลายๆอย่างหัวจะปวดหนักมากเลยมานั่งกินเหล้าเพียวๆ พร้อมคุยงานไปด้วยนี่แระบันเทิงดี น้องครีมก็สวนมา แต่พี่กินจนอ้วกเลยนะ มันแปลกๆเกินไปแล้ว ตอนนั้นจำบทสนทนาไม่ค่อยได้ แต่เหมือนโดนซักหนักมาก เลยได้พูดสวนไปว่า "วันนั้นอ่ะ พี่เห็นนะว่าหนูไปกับลูกค้า"  น้องครีมก็หน้านิ่ง รู้มั้ยว่าพี่หวง พี่หึง พี่หวงนะ แต่พี่ทำอะไรไม่ได้ไง

น้องครีมก็พูดออกมาว่า อืมใช่ วันนั้นหนูไปกับลูกค้า แต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้นนะ เพราะเมาหนักมาก พอถึงโรงแรมก็นอนคนละเตียง เขาก็เมาหลับแยกกันนอน ตื่นมากันอีกทีตอนเกือบเที่ยง ก็พากันแยกย้ายกลับไม่มีอะไรเกิดขึ้นจริงๆ ถามว่าเชื่อมั้ย "ไม่อ่ะครับ" รีดเดอร์ทุกคนก็คงไม่เชื่อ แต่จะพูดขัดให้ทะเลาะกันต่อมั้ย ผมเลือกที่จะไม่พูดต่อครับ แต่ก็บอกไปว่าพี่ขอได้มั้ยดูแลลูกค้าก็ให้มันจบแค่ในร้าน อย่าออกไปต่อกับลูกคค้า พี่หวงหนูหนักมาก "แต่เดี๋ยวก่อน พี่หวงหนูได้หรอ?"น้องครีมก็บอก "ได้ดิ"
สถานะอะไรก่อน? น้องครีมก็เงียบไม่ตอบ

เราก็ได้แต่ถอนหายใจ น้องก็กอดแขนซบผมมา เดดแอร์กันเลยทีเดียว ผมก็ยกดื่มโซดาน้ำล้างคอ แล้วก็ยิงประโยคคำถามใส่ ทำไมถึงยอมออกไปกับพี่หรอ? น้องครีมก็บอกที่ยอมไปกับพี่เพราะพี่ดูน่ารัก และดีกับหนูด้วย และอีกอย่างหนูไปกับพี่คนแรก ถ้าไม่นับวันก่อนพี่ก็คือคนเดียวอ่ะ แอบใจชื้นนิดนึง แต่ในใจก็คือ "มันคือกับดัก!!!!!" แต่ก็อ่ะไปกันต่อว่ะ ไหนๆก็มาเวย์นี้กันละ และถ้าวันนั้นพี่วนรถเข้าไปรับหนูอ่ะ หนูจะทำยังไง น้องครีมก็บอกก็คงดูสถานการณ์ตอนนั้นก่อนตอบไม่ได้เหมือนกัน  อืมมมม สรุปพี่ก็หลงหนู หวงหนูแระ แต่สถานะก็ไม่ชัดเจนเท่าไหร่ พี่ก็ขอโทษหนูด้วยนะคะ ที่ทำตัวล้ำเส้นหนูไป

น้องครีมก็บอกพี่ไม่ผิดอะไรเลย ไม่ต้องขอโทษ เราสองคนก็เงียบใส่กันต่างกอดซบกันจับมือกันแน่น เหมือนจะหวาน จะแหวว แต่ก็ด้วยอารมณ์แบบแปลกๆ ไปจุดไหนยังไงดีจะเคลียร์ต่อยังไงดี มันถา มันโถมกันไปหมด เราก็เอ่ยขึ้นมาอีกรอบ ถ้าพี่จะขอว่าดูแลลูกค้าในร้านอ่ะก็ให้มันเคลียร์แค่ในร้าน ขออย่างเดียวนะคะ อย่าออกไปต่อกับลูกค้าเลย พี่ใจไม่ดีเลยครับ น้องก็ตอบ อื้มมม และอีกอย่างหนูเป็นแคชเชียร์นะโว้ยยยยยยยย น้องก็ขำ โอ๊ยพี่บางทีก็เด็กหาย หนูก็ต้องเข้าไปเอนเตอร์เทนแทน แล้วก็หาทิปบ้างอ่ะ เราก็บอก พี่เข้าใจอยู่แระ

แต่เอาจริงๆ สถานะไม่มี จะไปขอให้น้องรับปากก็ยังไงอยู่ แต่ก็เอิ้นไปแล้วอ่ะเนอะ น้องก็ยิ้มพนักหน้า เราก็ไม่ได้คาดหวังให้น้องได้ทำตามหรอก แต่กลับคาดหวังว่าอย่าให้พี่จับได้อีกเลย มันเจ็บมันช้ำใจ ว้อยยยย น้องก็หันมากอดจูบแลกลิ้น อ่ะมัดจำไว้ก่อนนะคะ  ตอนนั้นคือก็แปลกใจว่ามัดจำอะไรครับ สรุปจะถอนตัวถอนใจจากน้องไม่ได้ซินะทรงนี้ ก็เด็กมันดีต่อใจอ่ะค้าบบบบ หลงเด็กด้วยวุ่นวายกันสนุกสนานกันเลยทีเดียว เหมือนจะดูดีแต่คิดลึกๆ มันจะเป็นแผนของน้องเขาเลี้ยงเราไว้หรือยังไง ก็อธิบายไม่ถูก น้องจะมีใจให้เราจริงมั้ย หรือ จะเล่นสนุกกับหัวใจเราก็ตอบไม่ได้ แต่ที่แน่ๆ เหนื่อยหัวใจมาก ณ เวลานี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pond06931

เจอแบบนี้จะคาดหวังกับน้องมากก็ไม่ได้ เพราะเดี๋ยวจะเจ็บเอา

akira

ความรู้สึกต่างก็บอกว่าใช่ แต่จะสถานะอะไร ดูกันยาวๆ ครับ

nar007

ออกไปกับลูกค้าเพราะเมาเปิดห้องนอนเฉยๆ555 จิงดิ

Nobita Nobituta

Herojeck

วัน

เพียวรัวๆซะอ้วกขนาดนั้น ไม่รู้ว่าหลักๆเครียดงานหรือเครียดน้องครีมแน่ ปะ สานต่อน้องครีมเถอะะ

Nong5670

โดนน้องเรีมหลอกอ่ะป่าว ติดใจเด็กๆนะเนี้ยเราอ่ะ

bmaII

ใช้เวลากับเรา และกับน้อง ความรู้สึกมีไว แต่ความจริงในใจต้องใช้เวลา

Ricebird526

ก็ต้องเข้าน้อง ปากต้องกิน ท้องต้องอิ่ม แล้วพี่จะดูแลน้องยังไง

modena

Pingkajoo

หลงเด็กต้องทำใจเผื่อใจไว้เด็กมันปรู้ดปร้าด