ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แคชเชียร์ที่รัก ความวายป่วงของชีวิต ep.5

เริ่มโดย deamondear, มีนาคม 24, 2022, 07:01:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มดแดงตะกายตึก

Chere Mat

ต้องเจ็บอีกหลายๆๆทีถึงจะถอนตัวได้ครับไรท์ ::DookDig:: ::DookDig::

Alan

ถ้าเหตุผลที่ออกไปกับเราคือรู้สึกดีด้วยจริง ๆ ก็ทำใจเจ็บไว้ได้เลย เพราะเค้าก็ออกไปกับคนอื่นอีกเหมือนกัน ถึงจะมีอะไร ไม่มีอะไรกัน มันคือเกิดจากหลังจากตัดสินใจออกไปแล้ว ตอนตัดสินใจออกไป นั่นคือ ยอมออกไปโดนอยู่แล้ว แค่ว่าสุดท้ายแล้วเมาเฉย ๆ

shotti

jeab2504

ใจอ่อนจนได้นะเจอลูกอ้อนน้องดรีมเข้าไป

beerony

pinit oatsachan

okai

ตกหลุมแบบจะขึ้นก็ขึ้นไสุด ไหลลงไปอีกนะครับ.. 

intanianoi

ryu

Sos Pop

Thunyawit sriradon

โดนเด็กเลี้ยงไว้เชือด กลับตัวยากแล้วล่ะ

Kiss my ass

::Thinking::ในใจก็ไม่อยากเชื่อว่าต่างคนต่างนอน แต่ก็นะ เด็กมันอ้อน 555