ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

golfnapong

สาวๆสมัยนี้นี่มันเสี้ยวกันขนาดนี้แล้วรึเนี่ย โดยเฉพาะน้องดาด้าไม่มีสงวนท่าทีเลยรึ 🤣🤣🤣

Pepe Indy

อ่านแล้วเดาไม่ถูกเลยว่าจะได้เย็ดคนไหนก่อน 5555

taton

โหว หมอแมนก็บรรยายเพื่อนน้องดรีมแต่ละคนมาซะ เลือกไม่ถูกเลยว่าจะหมอจะเอาใคร เฮ้ย จะไปส่งใครก่อนดี ว่าไปเด็กสมัยนี้โตเร็วเน๊อะ 555...(อิจฉาหมอโว้ยยยยย แอบตะโกนเบาๆแล้วนะอย่าได้ยินล่ะหมอ)

aom43104

::Bloody:: ถ้าชีวิตจะดีขนาดนี้ รู้งี้เรียนหมอฟันดีกว่า

Plazx

ดูทรงแล้วน่าจัดยกทีมเพื่อนน้องดรีม

Whahaha

ตามไปอ่านถึงตอนที่110 แล้ววิธีการใส่ถุงของดาด้านี่ร้ายกาจจริงๆครับ

hara

เพื่อนน้องดรีมแต่ละคนนี้เด็ดๆทั้งนั้นเลย

Tanut007

งงๆ กับน้องๆ เขาเหมือนกัน อะไรจะยืม ผช กันง่ายขนาดนั้น 555
Darth Sidious

polasia

สาวๆ เต็มไปหมดเลยยยยย เดาไม่ถูกว่าสรุปแล้วตอนนี้จะไปกับใคร
แต่สรุปน่าจะได้กันถ้วนหน้า

The Naive

ดรีมไปโฆษณาไว้ซะเยอะขนาดไหนไหนเนี่ย เพื่อนๆถึงได้เข้าหาหมอแบบนี้ ดูท่าทางแล้วคุณหมอต้องได้เหนื่อยแน่ๆ 555

vrsiam

เพื่อนๆ มากันเป็นคณะแบบนี้ จะฟันแล้วฟันอีกไม่จบเอานะครับ

Ordinaryman

เพื่อนเมีย ที่กำลังจะกลายเป็น เมียๆ 
ผมว่า ไรท์ น่าจะได้ทั้งกลุ่มแน่ๆ
จัดเป็น ซี่รี่ย์ ตะลุยเพื่อนนนนเมีย ได้เลยครับ

ส่วนตัว อ่านแล้ว แอบชอบ บุคลิกสาวอินเดีย คมเข้ม 

pn_11

kodzilla