ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokkum

นี่จะเอาให้หมดแก๊งนี้เลยมั้ยเนี่ยเหมือนแชร์ลูกโซ่าเลยนะ

sodabun

จัดให้หทดยังไงไหวครับ​ เพื่อนๆแต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ไม่คาดคิดเลยว่า..การไปรับและ ขึ้นไปหาน้องดรีมครั้งนี้.. พี่หมอเราได้เก็บสแปร์ไว้หลายราย..และล็อคเป้าหมายไว้คอยติดตามอีกมากเลย..อิจฉานะครับ

cuzto

หมอแมนทำบุญด้วยอะไรครับเนี่ย ได้พบเจอแต่สาวๆเด็ดดวงทั้งนั้นเลย เสน่ห์แรงจริงๆ ผมนี่อิจฉาเลย อยากมีแบบนี้มั่ง  ::Crying::

แถมเพื่อนของน้องดรีมแต่ละคนก็น่าจัดไม่แพ้กัน ถ้าหากน้องเสนอมาเราก็ต้องสนองไปครับ  ::Glad::

voice003

ดูทรงแล้ว น่าจะได้ช่วยเหลือการเงินยกแกงซ์นะ 555

น้องมินตรา มี ซีรี่ย์คนขี้อวด ซะด้วย

Man4586

มีเมียเด็กมันก็จะกระชุมกระชวยเเบบนี้แหล่ะท่าน

boulderdash69

ดูท่าคุณหมอ น่าจะได้ช่วยน้องๆเค้าอีกหลายคนแน่เลยแบบนี้  ::GiveMe::

PPkung

mrcat2022

เพื่อนเมียแต่หล่ะคนแจ่มๆทั้งนั่น สงสัยได้จัดยกทีมแน่นอน 555

cooking_gear

แสดงว่าน้องกลุ่มนี้นี่ก็ใจถึง และบางคนถ้าเงินถึงก็พึ่งได้เลยนะเนี่ย

zethkhun

เดี๋ยวนะ เหมือนสาวๆจะเตรียมลากพี่แมนไปโดนตีกระบาลไงงั้น ฟังดาด้าแล้วอุทานว่าได้หรือวะเหมือนกันเลย

Chan_Som

นักศึกษากลุ่มนี้ แต่ละคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น และรู้อะไรดีอยู่แล้ว คุณรุตจะจัดคนไหนน้อ และน่าจะมีหลาย ๆ คนที่โดนจัดเต็ม ๆ ลุ้นต่อครับ

John Conner

จิ้มเลือกเลยพ่อคู้ณณณณ เพื่อนเมียก็แต่ละคน เบาเบาที่ไหน

Mysoul12

เพื่อนแต่ละคนงานดีทั้งนั้นเลยสงสัยจะได้จัดยกทีมนะเนี้ย

cantonaa

เพื่อนๆน้องดรีม จะตามเทคแคร์กันยังไงหมด ดูแต่ละคนก็ไม่ธรรมดาทั้งนั้นเลย