ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

เพื่อนน้องดรีมแต่ละคนน่าจัดการแบบนี้พี่หมอจะไหวมั้ยน่ะ

n_neng

คืนนี้นะคุณหมอจะไปจบลงที่สาวคนไหน ขาวๆทั้งนั้นเลย  แฟนเพื่อนก้อได้หลายคนแล้ว( ดาด้า)  น่าสนใจดีนะครับ

vertjaune

กลุ่มเพื่อนน้องดรีมดูแล้วก็ไม่น่าเดือดร้อนเรื่องเงินกันเลยนะ ไม่รู้ไรท์เตอร์โชคดีพอดีจังหวะขนาดนี้ได้ยังไง อาจจะเพราะลีลาดีละมั้ง

Tanapon

::Grimace::น้องดรีมเนี่ยเป็น pr โปรโมทหมอแมนแล้วหมอลองถามน้องดรีมนะครับว่า pr แค่คณะ หรือ ทั้งมหาลัยครับ ว่าแต่รอบนี้คุณหมอน่าจะเอาแว่นไปด้วยนะครับจะได้เห็นสาวๆในงานด้วย ตอน 107-113 อุดหนุนเรียบร้อยแล้วครับ

Monit Chon

เพื่อนแฟนปกติน่าดึงดูดมากกว่าแฟนตลอดหรือเปล่านะคะ สงสัยเหมายกทีมแต่ๆ

Nal

รู้สึกได้ว่างานเข้าแบบเจ็บตัวแน่นอน

Dark_hell

น้องๆ เค้าคุ้ม รึหมอจะตายก่อนว้า ยังกะไปเจอSL ตัวท๊อป เคลื่อนที่ ต้องจัดสุกี้หม้อรวมซะหน่อยแล้ว

elviswhat

เพื่อน ๆ แต่ละคนขอบดรีมนี่ก็ใช่ย่อยนะ ดูท่าทางหมอน่าจะต้องช่วยเพื่อน ๆ ของดรีมอีกหลายคนเลยนะเนี่ย

mrbirddum

::Thinking::อาจารย์ ปรมาจารย์ ต้องถ่ายทอดวิชาบ้างแล้วล่ะครับ 

boy2516

ค่อยๆเก็บครับเพื่อนเมียก้อเหมือนเมียเรา

mongta2

เคยมีประสบการณ์งานเลี้ยงบายเนียร์ของคณะแบบนี้เหมือนกันครับ สาวๆเขาจัดเต็มแบบไม่มีใครยอมใครเลยจริงๆ บางคนตอนเรียนเห็นเงียบๆเรียบร้อยกระโปรงยาว แต่พอในงานนี่จัดเต็มซ่อนรูปสุดๆ และที่สำคัญสาวๆที่มาทรงเงียบๆเนี่ยะมีแนวโน้มsexร้อนแรงสุดๆ

อย่างเรื่องราวในตอนนี้ผมว่าน้องรหัสสาวแว่นมีแววมาแนวๆนี้แน่เลยครับ แอบลุ้นๆว่าจะมีบทมั้ย

แต่ตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่าคุณแมนจะได้จัดกับสาวคนไหนน้าาา ต้องติดตามเรื่องราวเต็มๆครับผม ^^

ป.ล. ชอบการบรรยายฉากที่สาวๆแอบเม้ากันในงานมากครับ เรียลดี ราวกับได้ยืนอยู่ในงานด้วยเลย

nonny

รู้สึกอยากเป็นที่พึ่งให้น้องๆ นศ. บ้างเลยครับ ถ้าไม่ไหวส่งต่อมาทางนี้ได้เลย ยินดีช่วยแบ่งเบาภาระ

มั่นใจในหน้าตาระดับนึงและทุนทรัพย์

ball2112

ต้องจัดน้องดาด้าก่อนแล้วนะแบบนี้ ยอมโดนให้เก็บแต้ม

ball2112

ชื่นชอบสำนวนการเขียนของไรท์เตอร์มากๆครับ ต่อจากเหมยอิงก็ตามไปอ่าานตอนของดาด้าในเวบต่อล่ะครับ  ถ้าเป็นไปได้จะขอรูปดาด้าหน่อยน่ะครับ

We love you so much

โปรยมาแบบนี้ เลยเดาไม่ถูกเลยครับว่าคราวนี้ใครจะโดนแหนมทะลวง แล้วแต่ละนางที่บรรยายมานี่ชวนจินตนาการต่อมาก คือทีแรกเชียร์น้องดาด้า แต่ไปๆมาๆอยากให้ได้ใบหม่อน  ไหนจะมีปมเรื่องเพื่อนรักเพื่อนเข้ามาอีก เดายากมากครับแต่ผมชอบ ลุ้นดีว่าจะได้ใคร แต่ถ้าให้เลือก ผมทีมน้องใบหม่อนครับ ชอบอะไรที่ดูเรียบร้อยๆแต่พออยู่บนเตียงแล้วร้อนเป็นไฟ แต่ถ้าได้สาวลูกครึ่งก็ไม่ขัดครับ น่าจะร้อนแรงไม่เบา

ปล. เกลียดไอ้บอย มันจะรู้ไหม เมียมันโดนหมอเยไปกี่น้ำแล้ว ทำเป็นแอ็ค ถ้ารู้ความจริงสงสัยร้องไห้เป็นหมา 5555

กำลังตามไปอ่านในเว็บครับผม
ลุ้นจริงตอนนี้ นางฟ้ามาให้เลือกเป็นสิบคนเลย