ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

จะได้ฟันเพื่อนดรีมทั้งกลุ่มเลยไหมเนี่ย โนตมทั้งนั้น

eakachaiiiii

หล่อ รวย สปอต สาวๆติดใจทุกคน สมกับหมอฟันในตำนานเลยครับท่าน แต่ละคนเด็ดๆทั้งนั้น 

akerue

โห สาวๆเยอะมากคุณหมอจะตรวจฟันครบทุกคนไหม

san2503

หมองานนี้เหมือนงานเปิดตัวป๋าเลย  ต่อไปนี้คิวไม่ว่างแน่ๆ เนื้อนมไข่ทั้งนั้น จัดไปครับ แต่พึงระวังอย่าให้น้องดรีมน้อยใจน่ะ แบ่งเวลาให้น้องเค๊าด้วย

gt2010a

สรุปว่ามาถูกงาน  เพื่อนน้องดรีมน่า....ทั้งนั้นเลย  ตายแน่

llar

Naratt

::Sobad::
เดาไม่ถูกเลย คืนนี้พี่แมนจะได้คนไหนไป
::DookDig::

anigkanjana

ตายแล้วเหมาหมดกลุ่มไหมนั่นครับท่าน​ ผมเป็นห่วงสุขภาพท่านจริงๆ

test nana

naris1423

งานนี้พี่หมอจะมีเฮ ได้เพื่อนๆน้องดรีมติดไม้ติดมือกลับไปเพิ่มไหม

kurokobk

เพื่อนสาวน้องดรีมจะมาหาพี่หมอกี่คนละเนี่ย

bmaII

หมอแมนหลงเข้าไปอยู่ในฟาร์มนม ไม่อยากจะคิดเลยว่าหมอแมนจะมีสภาพเช่นไร ถ้าต้องเข้าไปในฟาร์มแห่งนี้ อีกทั้งหมอแมนยังเจอกับคู่แข่งฝ่ายหญิง ดาด้า สู้นะหมอแมน
ขอสมัครเป็นสมาชิกชมรมสร้างโอกาสทางการศึกษา
ว่าแต่จะเป็นใคร มินตรา ดาด้า เหมยอิง เยอะมาก

rewind99

wjoe44

ท่าจะเลือกยากสักหน่อย น่าเอาทั้งนั้น

amtorff73

จากที่หมอแมนบรรยายสรรพคุณ รูปร่างหน้าตา ทรวงทรงของเพื่อนน้องดรีมแต่ละคนแล้วเนี่ย หวังว่าแต่ละนางนั้นคงมาให้หมอแมนเชยชมในไม่ช้านะครับ