ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

genesis001

ทำไมดูทรงแล้ว สาวๆแก๊งนี้ จะหาตีนมาให้หมอให้ได้เลย

Sri Trang

เด็กสมัยนี้ถึงขนาดนี้แล้วเหรอครับ  อยากจะคิดว่าเป็นเรื่องแต่ง แต่สงสัยเรื่องจริงมากกว่าครึ่ง

Popoing

น้องดรีมสุดยอด   พาไปเปิดตัวด้วยแถมแนะนำว่าที่ ลูกค้าเยอะเลย

ว้าวรอบนี้ ดาด้า ด้วยอยากเห็นหุ่นจังเลยว่า ดีกว่าเหมยอิงป่าว(ทีมเหมยอิงครับ)

Treo Chan

จะได้เก็บทั้งกลุ่มเลยไหมเนี่ย พี่แมน

1234non

เปิดตัวเป็นแฟนดรีม แต่น่าจะได้สาวอีกหลายคนเลย ลุ้นมินตราคนแรก แต่ดาด่าก็น่าสน หรือจะเพื่อนสนิทอย่างเอิร์นก่อนละเนี่ย

อิงฉามากๆๆ

mspeed

แต่ละคนนี่หา teens มาให้ทั้งนั้นเลยนะครับ
ได้แค่เบียดๆ แต่ถ้าโดนยำล่ะก็ไม่คุ้มเลยนะเนี่ย 

mspeed

ดูแล้วเพื่อนๆชอบรุ่นใหญ่แบบพี่แมนนะครับ
น้องดรีมไม่หวงแบบนี้ น่าจะได้แอบกิ๊กกันอีกหลายคนเลยครับ

balance1

เพื่อนน้องดรีมนี่น่ารักๆทั้งนั้น  จัดไปครับ อย่่าให้เสียโอกาส 555

saranchai

มีดาด้า มินตรา และใบหม่อนนี่แหละที่คิดว่าเข้ามาพัวพัน แต่ใบหม่อนนี่คิดว่าคงลุ้นนานหน่อย เอาดาด้าก่อนแล้วกันคงรวดเร็วดี

jackwan01

เอามาประชดแฟนนี่เสียวได้สาวแถมตีนแทนเลย 

natt4556

ความน่าเชื่อถือและการวางตัวที่ดี ทำให้น้องๆ เขารู้สึกอุ่นใจที่จะเข้าหาเพื่อขอความช่วยเหลือมั้งครับ

แถมมีคนแนะนำที่มีเพื่อนๆอยู่เยอะ คอยนำเสนอด้วย

solofancy2

ปูเรื่องมาแบบนีั้ เดาไม่ถูกเลยครับว่ารอบนี้จะได้เพื่อนเมียคนไหน
คนนู้นก็ดี คนนั้นก็สวย แต่ผมแอบเชียร์ดาด้านะ ดูท่าจะทรงดีพอสมควรเลย

munkza

อ่านจบในreadawrite แล้วมาตามดูรูปน้องดาด้าสาวเร่าร้อนหน่อยครับ

attawit2524

มีสาวๆให้เลือกหลายคนเลยงานนี้ ค่อยๆไล่เก็บไปทีละนางสองนาง ::DookDig::

Dark illusion

ผมอ่านมาจากReadAWrite มาคอมเม้นในนี้ครับ สุดยอดมากๆครับตอนดาด้า รอติดตามคุณแมนกะมินตราครับ