ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chum2000

ถ้าจัดเพื่อนๆน้องดรีมได้ครบทุกคนนี้  หมดคือสุดยอดเลยครับ..

Kingmar

เจอสาวๆสวยๆน่าจับเย็ดเยอะขนาดนี้แถมยังมานัวเอานมมาถูแขน ไม่ยืนตัวงอเลยเหรอพี่

มะยม ร้อยเอ็ด

kenwin

artherox

อย่างน้อยคุณหมอก็น่าจะได้แน่ๆแล้ว 2 ทั้งกลุ่มนี้จะได้กี่คนกันนะ

zeromaster

เด็กรู้เยอะแบบนี้ ระวังโดนรุมรีดน้ำจนแห้งนะครับหมอ

Daybreak

สาวๆ เพียบเลย เลือกไม่ถูกเลยครับคราวนี้
ถึงตาน้องมินตราแล้ว
หรือจะน้องเอิร์นก่อนกันนะ
น้องเหมยอิงอีก ต้องมีหนีแฟนมาหาไรต์อีกแน่ๆ

nowhereman

อ่านจบยังไม่รู้ว่า คืนนี้จะได้ใครกลับไปนอนเป็นเพื่อน แต่ถ้าให้เดา น่าจะเป็นดาด้านะเนี่ย เห็นว่าจะให้ไปส่งบ้าน ท่าทางส่งขึ้นสวรรค์ด้วยแน่ๆ

Sur9x

ดูทรงแบบนี้คงได้มีน้องๆ มาให้พี่หมอช่วยอีกหลายคนแน่ๆครับ
มีหลากหลายสไตล์ด้วยสิ

DarkGearmour

เวรกรรมละ
เสียน้ำเสียตังล์ไม่หยุดแน่ๆ
งานนี้ ของสดๆทั้งนั้น

Roam/Z/l3

howto

เพื่อนดรีมนี่น่าจะเข้าสังกัดนายแมนหลายคนนะเนี่ย

Earths.eye

ตัวละครใหม่เพียบเลย จำไม่ทันเลยครับ
สงสัยต้องค่อยๆจัดให้ครบทุกคน
ว่าแต่ทำไมน้องดรีมถึงเรียกมาเจอเพื่อนนะ

italy77

น้องดาด้า ดูให้ท่าเหลือเกิน จะได้ป่าวนะงานนี้

readder

มีสาวๆต้องการความช่วยเหลือเพียบเลย