ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

ผมว่างานนี้ต้องได้เหมาทั้งกลุ่มแล้วครับ น้องดรีมเล่นเล่าให้พวกเพื่อนฟังหมดแล้ว เตรียมร่างกาย เตรียมทรัพย์ ไว้รอได้เลยครับ

Au Nanma

Thekid34

Otaza

ดรีมใจกว้างดีครับ แค่ตรงคอนเน็คชั่นสำคัญกว่า บางที่ใข้เงินอย่างเดียว มันไปไม่สุด แบบทำแล้วอารมณ์ไม่มีเลย พาลจะเซ็ง

ัuffa555

::Sweat:: เป็นผมเจอเหตุการณ์แบบนี้ ผมกุมขมับแล้วครับ  เพื่อนน้องดรีมแต่ละคนเนี่ย

1819

เพื่อนๅของน้องดรีมนี่ แหล่งรวมโคนม กับ ซุปเปอร์ตีนไก่ จริงๆ ไม่รู้จะได้กินนมก่อน หรือ ตีนจากแฟนๆเพื่อนน้อวดรีก่อน  แต่ที่แน่ๆการที่ดรีมเที่ยวไปบอกความสัมพันธ์ แบบ เลี้ยงดูแบบนี้ ดรีมคงไม่ได้รักพี่แมนจริงๆแหละ แค่อยู่ด้วยเงินที่ส่งเสีย  ถึงได้กล้าเล่าให้เพื่อนๆฟัง ดูอย่างมินตรา ดี ชัดเจนตรงประเด็นเลย  หวังว่าคงจะมีฉากมัดรวม สาว น.ศ เยอะๆนะครับ เรื่มด้วย ดาด้า มิาตรา ใบหม่อน ก่อนเลย
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

phaii

จะเก็บไหวไหม เพื่อนเมียแต่ละคน จี๊ดจ๊าดมาก

ylnox xonly

เพื่อนเยอะแบบนี้ กว่าพี่หมอซิงจะดูแลทั่วถึง ต้องให้น้องดรีมจัดคิวให้ดีๆนะ

I2ta3ta3

mankkk

boom00

งานรวมดาวเลยแบบนี้น่าสนใจหลายคนเลย ต้องได้สักคนเพิ่มบางแหละแบบนี้

Icebabi

Helmqwerty

โห ตอนนี้อ่านเพลินเลยแฮะ ส่วนตัวชอบสายนมโตที่สุดละ หวังว่าจะได้เห็นเซอวิสจากท่านนะครับ
ปล.พวกที่แซวว่าหมอfun นี่ไม่น่ารักเลย

volpe

น้องๆนักศึกษาแบบนี้ ถ้าเดือดร้อนหลายคน จะจัดเวลาให้ยังไงดีครับเนี่ย แต่ละคนก็ดูเด็ดๆทั้งนั้นเลยย

ว่าแต่จะมีใครแอบลากไปที้ไหน 2-2 ไหมครับเนี่ยตอนนี้

kookai

ละลานตาเลยนะครับ เพื่อนน้องดรีมแต่ละคนที่ท่านบรรยายมาน่าช่วยเหลือทั้งนั้นเลยนะครับ แต่ผมว่ามินตราน่าจะใกล้เคียงความจริงที่สุดนะครับ