ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanapon253

ได้เจอและทำความรู้จักเพื่อนน้องดรีมทั้งกลุ่มเลยนะคุณหมอ แต่ละคนดูท่าทางไม่ธรรมดาด้วย ดูจากการแสดงออก และ รู้ด้วยนะว่าหมอกับดรีมรู้จักกันแบบไหน แบบนี้สงสัยได้เหนื่อยอีกแน่ เพราะมีแต่สาวๆมาสนใจทั้งนั้นเลย

kyouma

pamaaeng

น้องดรีมเรียกไปเปิดตัว หรือเรียกไปเชือดกันแน่
แต่ละนาง แอบแซ่บ.. ทำเอาเลือกไม่ถูกเลย

ไม่มีเฉลย... ว่าหวยจะลงที่ใคร
แต่ขอเดา
ดูทรงแล้ว น่าจะเป็น น้องดาด้า ไปส่งถึงห้อง พี่แมนคงคิดค่าเสียเวลา ซักน้ำสองน้ำ

testman

ดูอาการตอนนี้ แล้ว ไม่กล้าฟันธงครับ ว่าจะไปจบที่ใคร ดูเหมือนเป็นที่ต้องการของสาว ๆ มาก แต่ละคนที่ มีเรื่องให้ต้องหมอแมนออกมาแสดงตัวแทนตลอดเลย

งานนี้ดีว่า ดรีมไม่มีอาการอะไร ไม่งั้น หัวแตกแน่นอนครับ

yuta279

น่าจะรู้ทั้งกลุ่มแล้วแบบนี้ นอกจากน้องเหมยอิง น้องมินตราที่มาพึ่งหมอแมนแล้ว จะมีน้องคนไหนเดือดร้อนให้หมอแมนช่วยอีกบ้างน้า

panya1111

deamondear

น้องน่ารัก รอชุดตรุษจีนเลยฮะ
เอ๊ะ! เดี๋ยวนะ ทำไมรู้สึกไม่ต่อเนื่อง ผมข้ามอะไรไปตอนไหนหว่า

animaru17

classic007

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เพื่อนดรีมมีแต่คนสวย สวย ทั้งนั้นเลยครับ

Punksmanonhell

เพื่อนแต่คนมาแบบแซ่บๆทั้งนั้น งานนี้จะได้กินใครก่อนน่อ

Anawat Sirirattanapaitoon

เหนื่อยเเน่นอนเลยหมองานนี้กี่คนเนี่ย

C-Runners

เพื่อนดรีมนี่ น่าจะแสบยกแก๊ง 55555

ขอผมเดานะ ดาด้า น่าจะมาคนแรกนะครับ อิอิ

———————————

ตามไปอ่านมาจนจบ ผมว่า อาจจะมีคนแหกกฎ ขอมาซ้ำก็ได้นะครับ 5555

jukjik

อย่างนี้เรียกว่ามีเมียดี เมียเป็นกลุ่ม

paoimpreza