ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน นักศึกษา 2

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 03, 2022, 07:10:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

Supersunny

เพื่อนเมียเยอะแบบนี้คืนนี้พี่แมนจะได้ใครเนี่่ย

Ssarawut

คงต้องให้ทุนการศึกษาเพื่อนเมียทุกคนนะครับ

lololololo

พยาบาลก็จัดมายกแก็งแล้ว มาจัดนักศึกษายกแก็งอีก สุดจริงๆ รอผลงานนัองมีนาอยู่นะครับ

Night Sky

นี่มันงานรวมตัวเมียพี่แมนรึป่าวครับ ถ้าจำไม่ผิด เหมยอิง มินตรา เอิร์น ดรีม นี่ก็4คนละนะ แล้วดูทรงจะได้เมียเพิ่มอีกนะครับ ผมล่ะอิจฉาพี่แมนจริงๆ
ดาด้านี่สุดจัดจริงๆ เจอกันวันแรกก็ฉายแววเลย

sathapanikza [email protected]

::Glad::เพื่อนเมียหมอเยอะจริงๆเลยครับ แล้วน้องดรีมก็ไม่รู้ว่าไปโฆษณาหมอไว้แบบไหน สงสัยจะได้จัดน้องๆยกทีมแน่แบบนี้

kikusan

ตอนใหม่ของหมอม่แล้ว น่าติดตามจริงๆ
บรรยายดีจนอยากเห็นหน้าสาวๆทุกคนเลยครับ

เดี๋ยวจะรีบไปอุดหนุนในธัญวลัยนะครับ

Raymond

อ่านแล้วเดาไม่ออกเบยว่าคุณแมนจะได้ใคร เอาเป็นดาวคณะดาด้าก่อนละกันครับ ฮี่ฮี่

หูยยย ทายถูกเฉย 555

darter

jackkie

Oceankings1234

ทำไมรู้สึกว่าแกงค์นี้จะโดนเหมายกแกงค์ ก็ไม่รู้แต่ที่รู้คือ ฮาเร็ม มาแน่นอนแบบนี้ เตรียมตัวฟ้าเหลือง

NB843

Melon

พี่หมอครับ รบกวนหน่อยนะ จัดให้ครบเลยนะครับ

เหมือนพี่หมอได้มาช้อปปิ้งเลย ดาด้าเอย มินตราเอย ใบหม่อนเอย ให้ได้ช่วยเหลือให้ครบนะ  ::DookDig::

kalampee

น่าจะ​เปลี่ยน​ชื่อ​เป็น​ตอนแหนมตุ้มกับเรื่อง​วุ่น​ ๆ​ ในฟาร์มวัวนมนะครับ